vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวิทช์ไฟรถยนต์แบบต่างๆ  (อ่าน 2587 ครั้ง)
bowon
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2016, 05:18:47 PM »

สวิทช์ไฟตัดหมอก TOYOTA VIGO ALTIS 08 COMMUTER WISH TOYOTA VIGO TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA Wish TOYOTA INNOVA TOYOTA BB และ โตโยต้าอีกหลายรุ่นที่ใช้สวิตช์ทรงนี้ครับ ของแท้จากญี่ปุ่น ปลั๊กด้านหลังมาครบ 400บาท

สวิทช์ AC 100V แท้ ของรถ TOYOTA VIGO ใส่ช่องสวิตช์รถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับที่ใช้สวิทช์ทรงนี้ เช่น TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA WISH INNOVA ของแท้จากญี่ปุ่น ปลั๊กด้านหลังมาครบ 500บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง โตโยต้า แท้ พร้อมปลั๊กด้านหลัง ใช้กับรถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับ
ขายตัวละ400บาท ถ้าให้จัดส่งต้อง + ค่าส่งครับผม
ส่งแบบEMS ค่าส่ง+ 50บาท ครับ
ส่งแบบลงทะเบียน ค่าส่ง +30บาท ครับ

สวิทช์ AUTO ของรถTOYOTA แท้จากญี่ปุ่น รูปแบบการใช้งาน เป็น สวิทช์ เปิด-ปิด สามารถแปลงทำเป็น สวิทช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTA ได้หลายรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA Wish TOYOTA INNOVA TOYOTA BB ขายตัวละ400บาท มีหลายตัวครับ

สวิทช์ PWR DOOR OFF ของรถTOYOTA ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTAรุ่นใหม่ๆได้แทบทุกรุ่นครับ เช่น TOYOTA ALTIS Camry VIGO Wish INNOVA Fortuner BB COMMUTER สามารถทำเป็น สวิทช์ ปิด-เปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ได้ครับ 300บาท

สวิทช์ TRUNK OPENER และ KEY ของรถ TOYOTA รูปแบบการใช้งานเป็น สวิทช์ เปิด-ปิด สามารถทำเป็น สวิทช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ได้ครับใส่รถได้หลายรุ่นครับ ตัวเล็กแปลงติดตั้งได้งาย ขนาดวัดจากขอบด้านหน้า 2 x 2.5เซนติเมตร

หลอดไฟหน้า PHILIPS OSRAM D2R มือสองจากญี่ปุ่น ขายคู่ละ500บาท

ไฟรูกุญแจ ของรถTOYOTA แบบแสง LED สีขาว ทรงเดียวกับ VIGO ALTIS VIOS เทาที่ทราบ และยังสามารถนำมาแปลงติดตั้งใส่รถได้หลายรุ่น ขนาด วัดจากรูด้านในที่จะครอบเบ้ากุญแจ วัดได้45มิล หรือ4.5เซนติเมตร 400บาท

ฝาปิดหม้อน้ำมือสองจากญี่ปุ่น ขนาด 0.9 บาร์ มีทั้งจุกเล็กและจุกใหญ่ ใช้กับหม้อน้ำรถยนต์ด้ทุกรุ่นครับ
ขายฝาละ 150บาท

สวิทช์ ROOM ของรถ TOYOTA แท้ มือสองจากญี่ปุ่น รูปแบบการใช้งานเป็นสวิทช์กดปล่อย ถ้าไม่กดแช่ไว้ก็ไม่ทำงานครับ 200บาท

ลำโพงของเสียงถอย DENSO จากญี่ปุ่น ไว้เป็นอะไหล่สำหรับใครที่มีเสียงถอยหลังแบบพูดภาษาญี่ปุ่น ที่ดอกลำโพงเสียครับ สามารถเปลี่ยนแทนของเดิมได้เลย
350บาท

ตู้ซับ ADDZEST ดอก 12นิ้ว มือสองจากญี่ปุ่น ยกใส่ท้ายรถได้ทุกรุ่นครับ สำหรับใครที่ไม่อยากตีตู้
ขนาด กว้าง15.2นิ้ว ยาว18นิ้ว สูง14นิ้ว
3900บาท

สวิทช์ กดขึ้น ลง กระจก TOYOTA Yaris Vios Altis และ ใส่กรอบสวิทช์รถ TOYOTA รุ่นใหม่ๆอีกหลายรุ่น 400บาท

สวิทช์ กดขึ้น-ลง กระจกไฟฟ้าข้างซ้าย ของรถ TOYOTA ใส่กรอบสวิทช์รถ TOYOTA ได้หลายรุ่นครับ เช่น  TOYOTA VIGO VIOS TIGER COMMUTER 300บาท

สวิทช์กดกระจกไฟฟ้า TOYOTA พร้อมกรอบ 400บาท

สวิทช์ TOYOTA ไซร์เล็ก ของแท้มือสองจากญี่ปุ่น มีแบบตามรูปครับ ใส่ช่องสวิทช์ รถ Toyota ได้หลายรุ่นครับ เช่น Toyota Yaris Toyota Vios Toyota Altis Toyota Camry Toyota Hilux Revo Toyota New Fortuner
ขายตัวละ 400บาท

สวิทช์ปรับระดับไฟหน้า TOYOTA รุ่นใหม่4ระดับ ของแท้มือสองจากญี่ปุ่น ใส่ช่องสวิทช์ รถ Toyota ได้หลายรุ่นครับ เช่น Toyota Yaris Toyota Vios Toyota Altis Toyota Camry Toyota Hilux Revo Toyota Fortuner และ Toyota อีกหลายรุ่นที่ใช้สวิทช์แบบรุ่นใหม่แบบไซร์เล็ก 300บาท

สวิทช์ปรับระดับไฟหน้า TOYOTA Revo Fortuner ปรับได้5ระดับ ของรถ TOYOTA แท้ มือสองจากญี่ปุ่น ใส่ช่องสวิทช์ รถ Toyota ได้หลายรุ่นครับ เช่น Toyota Yaris Toyota Vios Toyota Altis Toyota Camry
400บาท

สวิทช์ปรับเบาะ TOYOTA แท้จากญี่ปุ่น ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTA ได้หลายรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA Wish TOYOTA INNOVA
300บาท

สวิทช์ A OFF ของรถ TOYOTA แท้ มือสองจากญี่ปุ่น รูปแบบการใช้งานเป็นสวิทช์กดปล่อย ถ้าไม่กดแช่ไว้ก็ไม่ทำงานครับ 300บาท

สวิทช์ AFS OFF ของรถTOYOTA แท้จากญี่ปุ่น รูปแบบการใช้งาน เป็น สวิทช์ เปิด-ปิด สามารถแปลงทำเป็น สวิทช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTA ได้หลายรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA Wish TOYOTA INNOVA TOYOTA BB ตามรูปครับ 300บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง TOYOTA แบบมีปุ่มพับ ทรงสี่เหลี่ยม ปลั๊กด้านหลังมาครบ ใช้กับรถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับ ขายตัวละ 400บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง และ พับกระจกมองข้าง ของรถTOYOTA มือสองญี่ปุ่น ใส่กับรถโตโยต้ารุ่นใหม่ๆได้หลายรุ่น เช่น ยารีส วีออส อัลตีส TOYOTA WISH VIGO INNOVA เท่าที่ทราบครับ ปลั๊กด้านหลังมาครบ ขายตัวละ 300บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง TOYOTA CAMRY ACV30 2003 2004 300บาท

สวิทช์ ปรับระดับไฟ TOYOTA 5ระดับ ตัวสีดำ พร้อมปลั๊กด้านหลังมาครบ ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTA ได้หลายรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA Wish TOYOTA INNOVA TOYOTA BB 300บาท

สวิทช์ CLEAN-ION ของรถTOYOTA แท้จากญี่ปุ่น เป็นสวิทช์เปิดปิดได้สองทาง ต่อแล้วมีไฟบอกสถานะตามรูป สามารถทำเป็น สวิทช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTAรุ่นใหม่ๆได้แทบทุกรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO Fortuner COMMUTER Wish INNOVA BB 400บาท

สวิทช์ SPORT COMFORT ของรถTOYOTA เป็นสวิทช์เปิดปิดได้สองทาง แท้จากญี่ปุ่น ต่อแล้วมีไฟบอกสถานะ สามารถทำเป็น สวิทช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTAรุ่นใหม่ๆได้แทบทุกรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO Fortuner COMMUTER Wish INNOVA BB  350บาท

สวิทช์ ประตู ของรถ TOYOTA 300บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง และ พับกระจกมองข้าง ของรถTOYOTA มือสองญี่ปุ่น ใส่กับรถโตโยต้ารุ่นใหม่ๆได้หลายรุ่น เช่น ยารีส วีออส อัลตีส TOYOTA WISH VIGO INNOVA เท่าที่ทราบครับ ปลั๊กด้านหลังมาครบ ขายตัวละ 300บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง โตโยต้า แท้ พร้อมปลั๊กด้านหลัง ใช้กับรถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับ
ขายตัวละ250บาท ถ้าให้จัดส่งต้อง + ค่าส่งครับผม
ส่งแบบEMS ค่าส่ง+ 50บาท ครับ
ส่งแบบลงทะเบียน ค่าส่ง +30บาท ครับ

สวิทช์ ปรับระดับไฟ TOYOTA 5ระดับ ตัวสีดำ พร้อมปลั๊กด้านหลังมาครบ ติดตั้งใส่ในช่องสวิทช์รถTOYOTA ได้หลายรุ่นครับ เช่น TOYOTA VIGO TOYOTA Fortuner TOYOTA COMMUTER TOYOTA Wish TOYOTA INNOVA TOYOTA BB 300บาท

สวิทช์ปรับระดับโช๊ค ของรถTOYOTA ขนาดเท่ากันกับ สวิทช์ปรับระดับไฟหน้า TOYOTA รุ่นใหม่ๆ 200บาท

สวิทช์ปรับไฟ5ระดับ สีเทาอ่อน ของรถ Toyota ลองเอาไปดัดแปลงหรือแยกเอาอะไหล่พวกปลั๊กไฟด้านหลังครับ ขายตัวละ100บาท

สวิทช์ Engine Start Stop ของรถ Toyota แท้ พร้อมปลั๊กหลัง จากญี่ปุ่น ใส่รถ Toyota ได้หลายรุ่นครับ 600บาท

ลำโพง ทวิสเตอร์ ติดรถ HONDA พร้อมกรอบ 600บาท

ทวิสเตอร์ KENWOOD ทรงรูปไข่ มีขาตั้ง สามารถปรับหมุนทิศทางได้ จากญี่ปุ่น สภาพสวยครับ 700บาท

พาวเวอร์แอมป์ BOSTWICK รุ่น BOS-GT150.2 2ch Power 4ohm 200W x 2 Power 2ohm 150W x 2 สภาพปกติไม่เคยซ่อมไม่เคยแกะครับ 3500บาท

สายสัญญาณภาพจากญี่ปุ่น ยาว 2เมตร สายไฟเส้นใหญ่ 150บาท

แตร MIYAMOTO NISSAN EURO HORN จากญี่ปุ่น ติดรถ NISSAN ต่อแล้วเสียงดัง แป๊น แป๊น ติดตั้งกับรถที่ใช้ไฟ 12V ได้ทุกรุ่นครับ 650บาท

แตรขาว Mitsuba มือสองจากญี่ปุ่น ติดตั้งใส่รถที่ใช้ไฟ12v ได้ทุกรุ่นครับ  600บาท

แตรเขียว Mitsuba มือสองจากญี่ปุ่น ติดรถยนต์ที่ใช้ไฟ 12V ได้ทุกร่นครับ 700บาท

ULTRA FULL AUTO TIMER มือสองจากญี่ปุ่น ต่อไฟแล้วขึ้นตามรูปครับ มี2ตัว ขายตัวละ 500บาท

กระจกมองหลัง Broadway แบบยาว มือสองจากญี่ปุ่น ติดตั้งกับรถได้ทุกรุ่นครับ 200บาท

มอเตอร์ฉีดกระจก TOYOTAแท้ ยี้ห้อ DENSO สามารถใช้กับรถโตโยต้าที่ใช้มอเตอร์ฉีดกระจกทรงแบบนี้ได้หลายรุ่นครับ 500บาท

มอเตอร์ฉีดน้ำ ล้างกระจก Toyota Camry Toyota Corolla Toyota Rav4 Toyota Lexus และยังใช้เป็นอะไหล่กับรถToyotaที่ใช้มอเตอร์ฉีดน้ำล้างกระจกทรงแบบนี้ได้หลายรุ่นครับ 500บาท

มอเตอร์ฉีดกระจก สำหรับรถรุ่นใหม่ๆ มือสองจากญี่ปุ่น ปลั๊กด้านหลังมาครบ สามารถติดตั้งใส่รถได้หลายรุ่นครับ 400บาท

ไฟรูกุญแจ ของรถTOYOTA ทรงเดียวกับ VIGO ALTIS VIOS เท่าที่ทราบ และยังสามารถนำมาแปลงติดตั้งใส่รถได้หลายรุ่น ต่อแล้วมีแสงไฟตามรูปครับ ขนาด วัดจากรูด้านในที่จะครอบเบ้ากุญแจ วัดได้44มิล หรือ4.4เซนติเมตร 350บาท

สวิทช์ปรับระดับไฟ TOYOTA 5ระดับ แบบมีขอบด้านหน้า ปลั๊กหลังมาครบ ขนาดวัดจากด้านหน้า กว้าง2.4เซนติเมตร สูง4.2เซนติเมตร 300บาท

สวิตช์ HARD NORM ของรถ TOYOTA สามารถทำเป็น สวิตช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ได้ครับใส่รถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับ ขนาดวัดจากด้านหน้า กว้าง2.4เซนติเมตร สูง4.2เซนติเมตร 250บาท

สวิทช์ UP AUTO DOWN ของรถ TOYOTA แบบมีขอบด้านหน้า สามารถทำเป็น สวิตช์ เปิด-ปิด อุปกรณ์ระบบไฟต่างๆในรถยนต์ได้ครับใส่รถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับ ขนาดวัดจากด้านหน้า กว้าง2.4เซนติเมตร สูง4.2เซนติเมตร 250บาท

สวิตช์ AIRPURIFER แนวนอน ของTOYOTA แบบมีขอบด้านหน้า 300บาท

สวิทช์ปรับกระจกมองข้าง TOYOTA CAMRY ACV30 2003 2004 300บาท

สวิตช์ ปรับควบคุมกระจกมองข้าง และพับกระจกมองข้าง ของรถ TOYOTA 300บาท

รวม สวิตช์ไฟตัดหมอก และ สวิตช์ เปิด ปิด ทรงตั้ง แบบมีขอบด้านหน้า มือสองจากญี่ปุ่น สามารถแปลงติดตั้งใส่รถได้หลายรุ่นครับ มีช่องใส่ไฟบอกสถานะ หาขั้วหลอดไฟยัดใส่ได้เลยครับ ขนาด กว้าง4.1เซนติเมตร ยาว2.9เซนติเมตร สูง4.1เซนติเมตร ขายตัวละ 200บาท

สวิตช์ เปิด ปิด แบบก้านโยก แท้จากญี่ปุ่น ต่อใช้งานเป็นสวิตช์กับระบบไฟต่างๆ ในรถยนต์ได้ทุกรุ่น ก้านโยกมิเนียม คลาสสิคดีครับผม ตัวละ200บาท

ไฟประดับ LED แสงสีฟ้าแบบแท่งจากญี่ปุ่น ต่อกับไฟที่จุดบุหรี่ 400บาท

หัวเกียร์ TOYOTA เดิมๆ เกียร์ธรรมดา ใส่รถโตโยต้าเกียร์ธรรมดาได้ทุกรุ่น ของแท้ มือสองจากญี่ปุ่น 300บาท

หลอดไฟ D2R PHILIPS GERMANY มือสองจากญี่ปุ่น ขายคู่ละุ600บาท

หลอดไฟ HB3 KoiTo 12V 60W จากญี่ปุ่น ไว้เป็นอะไหล่สำหรับรถที่ใช้ไฟหน้า ไฟตัดหมอก แบบหลอด HB3 ขายหลอดละ150บาท

หลอดไฟ HB3 SYLVANIA 12V 60W ไว้เป็นอะไหล่สำหรับรถที่ใช้ไฟหน้า ไฟตัดหมอก แบบหลอด HB3 150บาท

ฟิวส์ไซร์เล็ก ฟิวส์มินิ Fuse Micro Fuse Mini ใส่ในกล่องฟิวส์ห้องเครื่องรถยนต์รุ่นใหม่ๆได้หลายรุ่นครับ จากญี่ปุ่นใช้ดีคุณภาพที่แตกต่าง ฟิวส์เสียบรถยนต์ Mini Fuse ชุดนี้ เป็นฟิวส์มือสองจากประเทศญี่ปุ่น เป็น Spec Japan แท้ เดิมๆติดรถ
มีขนาด 7.5A,10A,15A,20A ตัวละ10บาท

หลอดไฟหน้าปัดเรือนไมล์ แท้เดิมๆจากญี่ปุ่น มี2ไซร์ เล็กใหญ่ (เรียกไม่ถูกน่าจะหลอด T4 ครับ ) ใส่รถที่ใช้ไฟ 12V ได้ทุกรุ่นครับ
ขายหลอดละ 20บาท

ฝาถังน้ำมันของรถTOYOTA มือสองจากญี่ปุ่น สามาถใช้กับรถยนต์TOYOTAได้หลายรุ่นครับ เผื่อของรถใคร หล่นหาย แตกหัก ชำรุด 300บาท

มอเตอร์ฉีดกระจก TOYOTA แบบกลม เผื่อของใครมอเตอร์ฉีดกระจกเสีย 250บาท

มอเตอร์ฉีดกระจกแบบสองทางของ TOYOTA 250บาท

ยางเบ้าโคมไฟหน้า โคมเพชร โคมดำของToyota Koito Japan แท้ๆเพื่อของใครชำรุดฉีกขาด คู่ละ 200บาท

ขั้วไฟหน้า AMP ขนาด H4 ของแท้จากญี่ปุ่น ติดตั้งใส่กับรถยนต์ที่ใช้หลอดไฟ H4 ได้ทุกรุ่น มี2แบบตามรูปครับ คู่ละ 200บาท

ขั้วไฟมุม ไฟเลี้ยว ขนาดT20 พร้อมหลอดไฟ พร้อมปลั๊กยี้ห้อ Koito Japan คู่ละ 200บาท

ขั้วไฟหรี่โคมไฟหน้า ขนาดT10 พร้อมหลอดปลั๊ก Koito Japan ใส่ โคมเพชร โคมดำ เผื่อของใครแตกหรือขั้วละลาย มีทั้ง แบบแบน แบบกลม คู่ละ 200บาท

ขั้วไฟ พร้อมหลอดT5 ไฟสีเขียว ขนาดหลอดเท่ากับหลอดไฟหรี่เก๊ะคอนโชลต่างๆ ไฟรูกุญแจ เผื่อของใครแตกกรอบ ขั้วละลาย หรือไว้ DIY เล่นๆครับ 100บาท

ก้านสวิตซ์ยกเลี้ยวฝั่งซ้ายของ TOYOTA ปัด/ฉีด น้ำฝนครบทุกฟังค์ชั่น 500บาท

สวิตช์ยกเลี้ยว โตโยต้า รถตัวนอกที่ญี่ปุ่น ลองดูเผื่อแปลงปลั๊ก แปลงสไปรล่อนหรือถอดแยกเป็นอะไหล่ ใส่รถโตโยต้าได้หลายรุ่นครับ 700บาท

SOCKET ต่อแยกไฟที่จุดบุหรี่ แบบ2ช่อง มือสองจากญี่ปุ่น สามารถปรับระดับได้ ต่อแล้วมีไฟแสงสีฟ้าตามรูปครับ 200บาท

ที่วางแก้วแบบพับเก็บกดเด้งจากญี่ปุ่น ของเดิมๆติดรถพลาสติ๊กเหนียวแข็งแรงทนทาน มีจุดยึดน๊อต สภาพสวย ตัวใหญ่กว่าแบบ ทรงสี่เหลี่ยม สามารถติดตั้งกับรถยนต์ได้ทุกรุ่นครับ ขายอันละ300บาท

ประแจขันล้อรถ จากญี่ปุ่น แบบตัวแอล เบอร์21 ใช้ขันล้อรถ TOYOTA ได้ทุกรุ่นครับ 150บาท

หลอดไฟหน้า H4 CAR MATE JAPAN 12v 60 55w 300บาท

ไฟเรนญี่ปุ่นสีม่วง ทรงหยดน้ำ สายไฟยาวๆต่อกับช่องไฟจุดบุหรี่ ใช้กับรถที่ใช้ไฟ12v ได้ทุกรุ่นครับ 700บาท

ออดเสียงถอยหลังจากญี่ปุ่น เสียงดัง ตี๊ด ตี๊ด ตี๊ด ตี๊ด ทุกตัว ขายตัวละ 450บาท

เสียงถอยหลัง DENSO จากญี่ปุ่น เสียงดัง ตี๊ด ตี๊ด ตี๊ด ตี๊ด 450บาท

ออด เสียงเตือนประตู DENSO ตีดยาวๆไม่มีหยุด 350บาท

เสียงสัญญาณ MITSUBA เสียงดัง ตีด ยาวๆ 300บาท

สายกราวน์ ญี่ปุ่นสีน้ำเงิน 3จุด แบบสายถัก ความโตของสายวัดได้ 8มิล 350บาท

สายกราวน์วายสีแดง จากญี่ปุ่น 450บาท

สายกราวน์วายญี่ปุ่นสีเขียว EARTHING POWER CABLE สายไฟ 5จุด สายเส้นเล็ก ความโตของสายวัดได้ 6มิล ของมือสองจากญี่ปุ่น 500บาท

สายกราวน์วายญี่ปุ่นสีเหลือง Thunder & Dolphin SAPI EARTH CABLES 6จุด มือสองจากญี่ปุ่น 500บาท

สายแบตรถยนต์ สายไฟเมน ที่อยู่ในห้องเครื่องรถยนต์ 200บาท

สนใจติดต่อโทร 085-9022991 บวรครับ
ไลน์ ID job-bowon
ถ้ามารับของเอง อยู่ลำลูกกาซอย11 แยก14 หมู่บ้านพฤกษา20
สำหรับลูกค้าที่อยู่ต่างจังหวัด สั่งซื้อสินค้าโดยการโอนเงินทาง เลขบัญชีออมทรัพย์ 084-291-2202 นายบวร บุญจันทร์ ธ.กสิกรไทย สาขาห้วยขวาง และแจ้งที่อยู่ส่งมาทาง sms email Line แล้วแต่สะดวก ส่วนค่าส่งสินค้าทางไปรษณีย์ไทยบวกเพิ่มตามที่ลูกค้าตกลงว่าจะให้ส่งแบบไหนแล้วกันครับ ต้องขออภัยไม่มีบริการเก็บเงินปลายทางนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2019, 04:20:58 PM โดย bowon » บันทึกการเข้า
bowon
*

« #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 11:07:20 AM »

bowon
*

« #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 05:41:54 PM »

bowon
*

« #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 12:13:31 PM »

bowon
*

« #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 11:12:32 AM »

bowon
*

« #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 05:36:27 PM »

bowon
*

« #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 01:58:09 PM »

bowon
*

« #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 12:32:20 PM »

bowon
*

« #8 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 03:30:21 PM »

bowon
*

« #9 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 10:16:31 AM »

Up
bowon
*

« #10 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 10:54:20 AM »

bowon
*

« #11 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 02:17:47 PM »

bowon
*

« #12 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2019, 06:18:16 PM »

bowon
*

« #13 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 04:46:03 PM »

bowon
*

« #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 01:56:05 PM »

bowon
*

« #15 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2019, 04:17:53 PM »

bowon
*

« #16 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 03:13:33 PM »

bowon
*

« #17 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2019, 06:11:34 PM »

bowon
*

« #18 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 07:35:19 PM »

bowon
*

« #19 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 12:20:54 PM »

อัพ
bowon
*

« #20 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2019, 03:40:13 PM »

อัพ
bowon
*

« #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 09:37:23 PM »

bowon
*

« #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 10:12:04 PM »

bowon
*

« #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 01:38:21 PM »

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์