vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

VigoThailand.com // วีโก้ไทยแลนด์ « ตลาดซื้อ-ขาย วีโก้ไทยแลนด์ « เปิดท้าย-ไทยแลนด์ « ____กล่องควบคุมกล้องหน้า-หลัง AUTO ออกแบบตรงตามรุ่น VIGO PAJERO JUKE ALPHAT ฯลฯ
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... 71   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ____กล่องควบคุมกล้องหน้า-หลัง AUTO ออกแบบตรงตามรุ่น VIGO PAJERO JUKE ALPHAT ฯลฯ  (อ่าน 383879 ครั้ง)
pjetten
ใบขับขี่ตลอดชีพ

คะแนนถูกใจ 2

« #750 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 10:58:53 PM »

pjetten

« #751 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:07:30 AM »

detuitme
บุคคลทั่วไป
« #752 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 08:18:22 AM »

สอบถามคุณเจตต์หรือสามชิกท่านอื่นที่ซื้อเครื่องไปแล้วมีความรู้เรื่องนี้ ตามนี้ครับ

1.มีวิธีตั้งค่าไม่ให้เครื่องปิดตัวเองอัตโนมัติยังไงครับ (เครื่อง 5MTK128BT)
 บางทีผมเปิดฟังเพลงอยู่ สักพักหนึ่งเครื่องก็จะเข้าสู่โหมดพักเครื่อง(Standby)
ต้องกดปุ่มปิด/เปิด เพื่อให้เครื่องทำงานต่อ ถ้าเราจะให้มันทำงานโดยไม่พักเครื่อง
จะต้องตั้งค่าตรงไหนครับ
2.มีโปรแกรมที่เราจะใช้ทำงานบน Windows CE ไหมครับเห็นมันว่าง ๆ อยู่น่า
จะมีโปรแกรมมาใช้งานดีกว่าจะมีไว้เฉย ๆ เช่น โปรแกรมพจนานุกรม Officeต่าง ๆ
อะไรประมาณนี้นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำครับ
pjetten

« #753 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 10:35:29 AM »

สอบถามคุณเจตต์หรือสามชิกท่านอื่นที่ซื้อเครื่องไปแล้วมีความรู้เรื่องนี้ ตามนี้ครับ

1.มีวิธีตั้งค่าไม่ให้เครื่องปิดตัวเองอัตโนมัติยังไงครับ (เครื่อง 5MTK128BT)
 บางทีผมเปิดฟังเพลงอยู่ สักพักหนึ่งเครื่องก็จะเข้าสู่โหมดพักเครื่อง(Standby)
ต้องกดปุ่มปิด/เปิด เพื่อให้เครื่องทำงานต่อ ถ้าเราจะให้มันทำงานโดยไม่พักเครื่อง
2.มีโปรแกรมที่เราจะใช้ทำงานบน Windows CE ไหมครับเห็นมันว่าง ๆ อยู่น่า
จะมีโปรแกรมมาใช้งานดีกว่าจะมีไว้เฉย ๆ เช่น โปรแกรมพจนานุกรม Officeต่าง ๆ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำครับ

คำถามข้อที่ 1. ตอบ ตัวเครื่องใช้ระยะเวลานานเท่าใดครับ ถึงจะเข้าสู่โหมดแสตนบายน่ะครับ เป็นเฉพาะบางโหมดหรือเป็นทุกโหมดครับ และเวลาใช้ Navi เป็นมั๊ยครับ หรือเป็นเฉพาะโหมดฟังเพลงอย่างเดียว แล้วที่เล่นในขณะนั้น แบตเตอรี่เพียงพอมั๊ยครับ เล่นในขณะตอนชาร์ตอยู่หรือไม่ได้ชาร์ตในขณะนั้น ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยน่ะครับ แล้วผมจะโทรไปถามว่าเป็นยังไงน่ะครับ จะได้เข้าใจตรงกันน่ะครับ

คำถามข้อที่2. ตอบ โปรแกรมที่ลงเพิ่มในเครื่อง GPS มีน่ะครับ ผมเคยอัพโหลดให้สมาชิกทุกท่านอยู่ช่วงนึงน่ะครับ จำไม่ได้แล้วว่าอยู่หน้าไหน โปรแกรมที่จะลงเพิ่มในเครื่อง gps ไม่ได้กด Install เหมือนกับ win CE น่ะครับ จะ copy ลงเมมโมรี่แล้วเข้าไปเลือก Parth ตัว .exe โปรแกรมนั้นๆ ขึ้นมารัน ซึ่งถ้าจะลงในตัว win CE เลยเนี่ย ผมไม่แนะนำให้ลงครับ เพราะไม่ค่อยมีใครเค้าทำกัน เด๋ว window จะเจ๋งซะก่อน เดือดร้อนผมอีก ที่ต้องตามแก้ให้ แต่เค้าจะลงโดยการสร้าง shell ขึ้นมา แล้วเอา icon แต่ละโปรแกรมขึ้นไปแปะบนหน้า shell ซึ่งดังกล่าวจะเป็น Shortcut แล้วทำ link ไปยังโปรแกรมต่างๆ โดยการเขียนชุดคำสั่งลงไป ก็จะได้แล้วครับ แต่รอแป๊บนึงเดี๋ยวได้ใช้แน่นอนครับ ผมจะมีของใหม่ให้ท่านๆ ได้ลองใช้อยู่เรื่อยๆ น่ะครับ

ขอบคุณครับ
pjetten

« #754 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 10:40:46 AM »

...UP...

คุณธนพัฒน์  จ.แพร่  EMS 4.3MTK128 2 ชุด EG143176798TH

คุณชัยพร   จ.ลำปาง  EMS กล้องมองหลังไร้สาย  1 ชุด  EG143176753TH

คุณดำรงค์ศักดิ์  จ.ตราด  พกง.EMS 5MTK128BT 1 ชุด EG143176784TH

ขอบคุณครับ
detuitme
บุคคลทั่วไป
« #755 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 02:55:10 PM »

คำถามข้อที่ 1. ตอบ ตัวเครื่องใช้ระยะเวลานานเท่าใดครับ ถึงจะเข้าสู่โหมดแสตนบายน่ะครับ เป็นเฉพาะบางโหมดหรือเป็นทุกโหมดครับ และเวลาใช้ Navi เป็นมั๊ยครับ หรือเป็นเฉพาะโหมดฟังเพลงอย่างเดียว แล้วที่เล่นในขณะนั้น แบตเตอรี่เพียงพอมั๊ยครับ เล่นในขณะตอนชาร์ตอยู่หรือไม่ได้ชาร์ตในขณะนั้น ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยน่ะครับ แล้วผมจะโทรไปถามว่าเป็นยังไงน่ะครับ จะได้เข้าใจตรงกันน่ะครับ

คำถามข้อที่2. ตอบ โปรแกรมที่ลงเพิ่มในเครื่อง GPS มีน่ะครับ ผมเคยอัพโหลดให้สมาชิกทุกท่านอยู่ช่วงนึงน่ะครับ จำไม่ได้แล้วว่าอยู่หน้าไหน โปรแกรมที่จะลงเพิ่มในเครื่อง gps ไม่ได้กด Install เหมือนกับ win CE น่ะครับ จะ copy ลงเมมโมรี่แล้วเข้าไปเลือก Parth ตัว .exe โปรแกรมนั้นๆ ขึ้นมารัน ซึ่งถ้าจะลงในตัว win CE เลยเนี่ย ผมไม่แนะนำให้ลงครับ เพราะไม่ค่อยมีใครเค้าทำกัน เด๋ว window จะเจ๋งซะก่อน เดือดร้อนผมอีก ที่ต้องตามแก้ให้ แต่เค้าจะลงโดยการสร้าง shell ขึ้นมา แล้วเอา icon แต่ละโปรแกรมขึ้นไปแปะบนหน้า shell ซึ่งดังกล่าวจะเป็น Shortcut แล้วทำ link ไปยังโปรแกรมต่างๆ โดยการเขียนชุดคำสั่งลงไป ก็จะได้แล้วครับ แต่รอแป๊บนึงเดี๋ยวได้ใช้แน่นอนครับ ผมจะมีของใหม่ให้ท่านๆ ได้ลองใช้อยู่เรื่อยๆ น่ะครับ

ขอบคุณครับ

พอดีผมอยู่ที่ทำงานไม่ได้เอาเครื่องมาด้วย
จากข้อ 1 เวลาใช้ Navi ไม่เป็นครับ (เนื่องจากทดลองใช้งานระบบนี้แล้ว) แต่เป็นโหมดอื่น แต่ไม่ได้จับเวลาว่าว่าประมาณ
เท่าไหร่ พอดีลูกสาวเอาไปดูหนังและฟังเพลงเล่นนะครับ แล้วบอกว่ามันฟังเพลงและดูหนังยังไม่จบก็ดับไป ผมลองกดดูที่ปุ่มปิด/เปิดมันก็กลับมาทำงานต่อเนื่อง ก็เลยคิดว่า
อาจจะมีระบบการตั้งเวลาเครื่องสแตบายเวลาไว้ แต่ลองดูแต่ละเมนูแล้วก็ไม่เห็นการตั้งค่าตัวนี้ ก็เลยมาสอบถามดุนะครับ
เอาไว้กลับบ้านไปแล้วผมจะทดลองด้วยตนเองดูอีกทีครับ แล้วจะมารายงานผลให้ทราบอีกที
จากข้อ 2 จริง ๆ แล้วก็ลองสอบถามดูครับถ้าคุณเจตต์บอกว่ามีอะไรใหม่ ๆ ให้ก็จะรอก็แล้วกัน คนกำลังเห่อของใหม่ครับ ฮิๆ ก็เลยอาจจะร้อนวิชาหน่อย
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
detuitme
บุคคลทั่วไป
« #756 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 04:09:43 PM »

ขอบคุณครับ

พอดีผมอยู่ที่ทำงานไม่ได้เอาเครื่องมาด้วย
จากข้อ 1 เวลาใช้ Navi ไม่เป็นครับ (เนื่องจากทดลองใช้งานระบบนี้แล้ว) แต่เป็นโหมดอื่น แต่ไม่ได้จับเวลาว่าว่าประมาณ
เท่าไหร่ พอดีลูกสาวเอาไปดูหนังและฟังเพลงเล่นนะครับ แล้วบอกว่ามันฟังเพลงและดูหนังยังไม่จบก็ดับไป ผมลองกดดูที่ปุ่มปิด/เปิดมันก็กลับมาทำงานต่อเนื่อง ก็เลยคิดว่า
อาจจะมีระบบการตั้งเวลาเครื่องสแตบายเวลาไว้ แต่ลองดูแต่ละเมนูแล้วก็ไม่เห็นการตั้งค่าตัวนี้ ก็เลยมาสอบถามดุนะครับ
เอาไว้กลับบ้านไปแล้วผมจะทดลองด้วยตนเองดูอีกทีครับ แล้วจะมารายงานผลให้ทราบอีกที
จากข้อ 2 จริง ๆ แล้วก็ลองสอบถามดูครับถ้าคุณเจตต์บอกว่ามีอะไรใหม่ ๆ ให้ก็จะรอก็แล้วกัน คนกำลังเห่อของใหม่ครับ ฮิๆ ก็เลยอาจจะร้อนวิชาหน่อย
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

คุณเจตต์ครับ
ผมลองทดลองดูเครื่องแล้วนะครับ  ไฟเต็ม 100 ทั้งหมดฟังเพลง+ภาพยนตร์ มันเข้าโหมดแสตนบาย 3 นาที ครับ เท่ากันทั้ง 2 โหมด
โหมด Navi ไม่เป็น ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
pjetten

« #757 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 08:05:37 PM »

คุณ detutime เช็ค E-Mail เลยครับ ผมส่งไฟล์บางอย่างไปให้แล้ว ผลลัพธ์เป็นยังไง ตามที่โทรคุยกันครับ อิอิอิ

ขอบคุณครับ
v_chai

คะแนนถูกใจ 21

คนล้ำค่าตรงที่รู้จักตนเอง

« #758 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 09:23:04 PM »

... สวัสดีครับคุณเจตน์ ... ลูกค้าเก่านะครับ ... ขอโปรแกรม UP เวอร์ชั่นใหม่ด้วย ... ขอบคุณมากครับ ...
    tw_chai@hotmail.com
pjetten

« #759 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 07:50:30 AM »

... สวัสดีครับคุณเจตน์ ... ลูกค้าเก่านะครับ ... ขอโปรแกรม UP เวอร์ชั่นใหม่ด้วย ... ขอบคุณมากครับ ...

รับทราบครับ เตรียมรอรับได้เลยครับ  ขอบคุณครับ
detuitme
บุคคลทั่วไป
« #760 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 08:29:28 AM »

คุณ detutime เช็ค E-Mail เลยครับ ผมส่งไฟล์บางอย่างไปให้แล้ว ผลลัพธ์เป็นยังไง ตามที่โทรคุยกันครับ อิอิอิ

ขอบคุณครับ

ผมทดลองทำตามคำแนะนำในเมล์แล้วครับ และแฟลชรอมตามคำแนะนำ
แล้วทดลองใช้งานดูทุกฟังค์ชัน พบว่าอาการดังกล่าวหายไปแล้วครับ
สามารถใช้งานได้ดี โดยที่เครื่องไม่ปิดเข้าโหมดสแตนบายแล้ว

คาดว่าอาจจะมีปัญหามาตั้งแต่แรกหรืออาจจะเป็นเพราะผม(ลูก)ไปเล่น
อะไรในเครื่อง เลยทำให้มีความผิดพลาดเกิดขึ้นหรือเปล่าก็ไม่รู้

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำและบริการหลังขายที่ดี
ขอให้ขายดีนะครับ 
pjetten

« #761 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 09:05:45 AM »

ขอบคุณครับ

ผมทดลองทำตามคำแนะนำในเมล์แล้วครับ และแฟลชรอมตามคำแนะนำ
แล้วทดลองใช้งานดูทุกฟังค์ชัน พบว่าอาการดังกล่าวหายไปแล้วครับ
สามารถใช้งานได้ดี โดยที่เครื่องไม่ปิดเข้าโหมดสแตนบายแล้ว

คาดว่าอาจจะมีปัญหามาตั้งแต่แรกหรืออาจจะเป็นเพราะผม(ลูก)ไปเล่น
อะไรในเครื่อง เลยทำให้มีความผิดพลาดเกิดขึ้นหรือเปล่าก็ไม่รู้

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำและบริการหลังขายที่ดี
ขอให้ขายดีนะครับ 

รับทราบครับ ขอบคุณครับ
pjetten

« #762 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 11:47:52 AM »

จัดส่งข้อมูลให้แล้วน่ะครับ  ขอบคุณครับ
indygirl
ใบขับขี่ 5 ปี

คะแนนถูกใจ 1

« #763 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:29:19 PM »

สวัสดีค่ะ

อุดหนุนไปหนึ่งตัว พร้อมกล้องมองหลังใช้งานมาหลายเดือนแล้วค่ะให้ที่บ้านใช้  ใช้งานค่อนข้างดีเลยค่ะ

- รบกวนขอโปรแกรมอัพเดทเวอร์ชั่นใหม่ พร้อมรายละเอียดวิธีการติดตั้งด้วยนะคะ

- ขอวิธีเซ็ทกล้องมองหลังด้วยค่ะ ตอนนี้ที่ใช้อยู่ติดปัญหาตรง ถ้าไม่ออกจากโปรแกรมนำทางก่อน เวลาถอยหลังกล้องจะไม่โชว์ภาพน่ะค่ะ ทำยังไงให้มันสามารถโชว์ภาพทันทีเวลาถอยโดยไม่ต้องออกจากโปรแกรมนำทาง

ขอให้ขายดีนะคะ
pjetten

« #764 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 07:59:38 AM »

สวัสดีค่ะ

อุดหนุนไปหนึ่งตัว พร้อมกล้องมองหลังใช้งานมาหลายเดือนแล้วค่ะให้ที่บ้านใช้  ใช้งานค่อนข้างดีเลยค่ะ

- รบกวนขอโปรแกรมอัพเดทเวอร์ชั่นใหม่ พร้อมรายละเอียดวิธีการติดตั้งด้วยนะคะ

- ขอวิธีเซ็ทกล้องมองหลังด้วยค่ะ ตอนนี้ที่ใช้อยู่ติดปัญหาตรง ถ้าไม่ออกจากโปรแกรมนำทางก่อน เวลาถอยหลังกล้องจะไม่โชว์ภาพน่ะค่ะ ทำยังไงให้มันสามารถโชว์ภาพทันทีเวลาถอยโดยไม่ต้องออกจากโปรแกรมนำทาง

ขอให้ขายดีนะคะ

***จัดส่งการอัพเดตข้อมูลไปให้ทาง E-Mail แล้วน่ะครับ ในส่วนของกล้องมองหลังนั้นที่ไม่เป็นอัตโนมัตินั้น ถ้าจำไม่ผิด คุณ indygirl ซื้อรุ่น 5AV128 เพราะฉะนั้นเข้าไปทีเมนู ต่อกล้องมองหลัง แถบเมนูด้านขวา ICON ตัวที่2 นับจากบนลงล่าง ถ้าจำไม่ผิด ให้กดตรงเมนูนั้นดูครับ เป็นการเลือกหมวดอัตโนมัติเมื่อมีสัญญาณ AV เข้า กับเลือกระบบ Manual เมื่อมีสัญญาณ Video เข้า เข้าไปตั้งค่าตรงนี้น่ะครับ มีปัญหาเพิ่มเติมโพสต์ถามหรือโทรถามเลยครับ

ขอบคุณครับ
puthranit
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

« #765 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 02:16:44 PM »

เห็นบางเจ้าบอกว่ามี junction view ด้วย
ไม่ทราบว่าเครื่องที่ขายนี้มีระบบนี้ไหมครับ
และถ้าเราจะลงโปรแกรมอื่นเพิ่มเติมภายหลัง
จะทำได้ไหมครับ
pjetten

« #766 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 03:07:20 PM »

เห็นบางเจ้าบอกว่ามี junction view ด้วย
ไม่ทราบว่าเครื่องที่ขายนี้มีระบบนี้ไหมครับ
และถ้าเราจะลงโปรแกรมอื่นเพิ่มเติมภายหลัง
จะทำได้ไหมครับ

ได้หมดเลยครับ ซื้อไปก็จะลงโปรแกรมให้ 3 ตัวอยู่แล้วน่ะครับ มี Junction View อยู่โปรแกรมนึง Primo หลังจากที่ท่านซื้อไปแล้ว ใช้งานเบื่อๆ อยากจะลงโปรแกรมอื่น ต้องไปมาถาม กู (กูเกิ้ลน่ะครับ อย่าเข้าใจผิด อิอิอิ) มีให้ดาวน์โหลดในนั้นแหละครับผม

ขอบคุณครับ
pjetten

« #767 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 09:36:10 AM »

pjetten

« #768 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 02:00:36 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 01:10:32 PM โดย pjetten » บันทึกการเข้า
GOLFchonburi
ดริฟต์คิงขั้นเซียน

คะแนนถูกใจ 25

CHONBURI 001 / VT 1028 / Acting 099

« #769 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 02:22:41 PM »

สอบถามนิดนึงครับ เอาแบบตรงๆเลยนะ
ตัวที่คิดว่าดีที่สุดสำหรับการเดินทางใช้งานแล้วไม่อยากให้หงุดหงิด สัญญาณไม่ขาด ต่างจังหวัดไม่เพี้ยน เน้นการเดินทางและนำทางเพียงอย่างเดียว มัลติมีเดียไม่ได้ใช้ครับ ควรเลือกรุ่นไหนดี ราคาเท่าไหร่ช่วยPMบอกหรือขอลายละเอียดด้วยก็ดีครับ golf_posco@hotmail.com

และถ้ารุ่นที่เลือกมาแล้วถ้าเอามาเทียบกับGPS Kamaz ของที่แถมมากับวีโก้หนะครับ ตัวไหนน่านำมาใช้งานมากกว่ากันครับช่วยตอบด้วยครับ
หงุดหงิดกับอันเก่ามากเดี๋ยวสัญญาณอ่นบ้างหละเดี๋ยวไม่มีสัญญาณบ้างหละเลยว่าจะเอามาใช้เดินทางตอนปีใหม่ครับ
pjetten

« #770 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 03:25:29 PM »

สอบถามนิดนึงครับ เอาแบบตรงๆเลยนะ
ตัวที่คิดว่าดีที่สุดสำหรับการเดินทางใช้งานแล้วไม่อยากให้หงุดหงิด สัญญาณไม่ขาด ต่างจังหวัดไม่เพี้ยน เน้นการเดินทางและนำทางเพียงอย่างเดียว มัลติมีเดียไม่ได้ใช้ครับ ควรเลือกรุ่นไหนดี ราคาเท่าไหร่ช่วยPMบอกหรือขอลายละเอียดด้วยก็ดีครับ golf_posco@hotmail.com

และถ้ารุ่นที่เลือกมาแล้วถ้าเอามาเทียบกับGPS Kamaz ของที่แถมมากับวีโก้หนะครับ ตัวไหนน่านำมาใช้งานมากกว่ากันครับช่วยตอบด้วยครับ
หงุดหงิดกับอันเก่ามากเดี๋ยวสัญญาณอ่นบ้างหละเดี๋ยวไม่มีสัญญาณบ้างหละเลยว่าจะเอามาใช้เดินทางตอนปีใหม่ครับ

แนะนำเป็นรุ่น 5SIRF-V รายละเอียดเพิ่มเติมตามที่โทรคุยกันครับ
pk.
*

« #771 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 06:18:47 PM »

กล้องมองหลังไร้สาย ยังมีของรึป่าวครับ อุปกรณ์ที่ให้มีสายชาร์ตในรถรึป่าว เห็นในรูปไม่ได้ลงไว้  ขอราคาสุดๆทั้ง set กับค่าใช้จ่าย ด้วยครับ  ขอบคุณมากครับ
aekdakar
*

« #772 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 08:54:06 PM »

ไปรับของเองได้ที่ไหนครับ
โปรแกรม gps navi เป้นของค่ายไหนครับ
pjetten

« #773 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 08:18:27 AM »

กล้องมองหลังไร้สาย ยังมีของรึป่าวครับ อุปกรณ์ที่ให้มีสายชาร์ตในรถรึป่าว เห็นในรูปไม่ได้ลงไว้  ขอราคาสุดๆทั้ง set กับค่าใช้จ่าย ด้วยครับ  ขอบคุณมากครับ

- กล้องไร้สาย ยังมีในสต๊อคครับ
 - ในชุดกล้องไร้สาย จะไม่ได้แถมที่ชาร์ตในรถน่ะครับ เพราะถ้าท่านจะเอาไปใช้กับเครื่อง gps ท่านสามารถใช้ที่ชาร์ตร่วมกับเครื่อง gps เพียงอันเดียวได้น่ะครับ เพราะระบบลิ๊งค์เข้ากันหมดน่ะครับ ในส่วนของราคา ด้านบนเลยครับ

ขอบพระคุณครับ
pjetten

« #774 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 10:01:43 AM »

ไปรับของเองได้ที่ไหนครับ
โปรแกรม gps navi เป้นของค่ายไหนครับ

ตลาดไท  เยื้องๆ ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิตครับ

ขอบพระคุณครับ
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... 71   ขึ้นบน
  พิมพ์