vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

VigoThailand.com // วีโก้ไทยแลนด์ « ตลาดซื้อ-ขาย วีโก้ไทยแลนด์ « เปิดท้าย-ไทยแลนด์ « Wepro_Shop HATYAI [ครบวงจร] =ECU Shop=กล่องเพิ่มม้า# BRC#Akana#Monza -มีเลย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 169   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Wepro_Shop HATYAI [ครบวงจร] =ECU Shop=กล่องเพิ่มม้า# BRC#Akana#Monza -มีเลย  (อ่าน 466467 ครั้ง)
Civil_46
ใบขับขี่ตลอดชีพ

คะแนนถูกใจ 9

"ของดี ไม่จำเป็นต้องหมก"

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 11:56:24 AM »

<<< banner 125*125 2/6/57-2/9/57>>>

=============================================================================================

ขายปลีก-ส่ง [พวงมาลัย หลากหลายรุ่น สไปร่อน][คุมเครื่องเสียง][ครุซคอนโทรล][กล้องมองหลัง][จอเพดาน][สัญญาณกันขโมย][DVD 2 din][Tv][เสา TV] ตกแต่งประดับยนต์ DIY โซนภาคใต้คับ [หลากหลายมากมายครับ โทรสอบถามได้ตลอดเวลาครับผม
ขอบคุณครับ]  กล่องเพิ่มแรงม้าราคาพี่น้องครับผม

=============================================================================================

พวงมาลัยหลายรุ่นหลายราคาโทรสอบถามได้ครับ  

กล้องมองหลัง(มองถอย) For toyota ทุกรุ่น   ราคา 1,900 บาท พร้อมส่งทั่วไทย

กล้องมองหลังรุ่นทั่วไป มีทั้งแบบมีอินฟาเรด และไม่มีอินฟาเรด ราคา 1,250-1,450 บาท พร้อมส่งทั่วไทย

เสารับสัญญาณโทรทัศน์ แบบภายใน แบบภายนอก  ราคา  450 -  850 บาท  พร้อมส่งทั่วไทยครับ

จอ เพดาน ขนาด 9 นิ้ว ราคาเริ่มต้นที่ 4,500 พร้อมส่งทั่วไทย ครับ

DVD 2 din zulex ราคาเริ่มต้น 8,000-23,000 (ระบุรุ่น)พร้อมส่งทั่วไทย ครับ

DVD 2 din zulex ราคาปรับลดหลายรุ่น โทรมาสอบถามปรึกษาได้ครับผม

สัญญาณกันขโมย เริ่มต้น 1000 - 2500 บาท พร้อมส่งทั่วไทย ครับ

กันขโมยถูกๆๆก็มีนะก๊าฟฟฟฟฟฟฟ

1400 เท่านั้นเองพร้อมรัปประกัน 1 ปี เต็ม

กล้องมองหลัง ชนิดกรอปป้ายทะเบียน   2300 พร้อมส่งทั่วไทย

HD-272  ราคาดีเหมือนเดิม 12xxx  ครับพร้อมจัดส่ง ลดเหลือ 11xxx ครับผม

DVD 2 Din Concept     ราคา  11xxx

**ใหม่**มีสินค้ามานำเสนอครับ ซึ่งได้ทดลองใช้มาแล้วในรถผมเอง

***เอาใจคนงบน้อย ได้ครบทุกฟั่งชั่นครับ****

เครื่องเล่น 2 Din ACDISON รุ่นใหม่ล่าสุด จัดเต็มทุกฟังก์ชั่น

- DVD,VCD,MP3,MP4,CD AUDIO,Support IPOD
- AM.FM,มีจูนเนอร์ TV ในตัว, USB ,SD Port
- ดูเต็มตาด้วยจอ 7 นิ้ว 16:9 Digital LCD
- สะดวกสบายด้วยระบบ Touch Screen,มี Bluetooth
- Amp ในตัว Out Put 4x45w, 2 vidio out put, 2 vidio in put
- คมชัดด้วยความละเอียด Full HD 800x480
- ใช้งานง่าย ทุกระบบควบคุมด้วยเมนูภาษาไทย
- สินค้ารับประกัน 1 ปีเต็มครับผม
- Y-Socket Toyota ครับผม เด่นสุดๆๆ

ราคาชุดล่ะ  6,900 บาทครับผม

Power Class D  AQ  

ปล. สินค้าทุกชิ้นใหม่ พร้อมส่ง รับประกันสินค้า 1 ปีครับ ต่อรองสินค้าได้ทุกชิ้น สินค้ามีอีกมากมายรบกวนโทรสอบถามได้ครับ

## จำหน่ายและติดตั้งกล่องเพิ่มแรงม้า ECU-SHOP Power Sprint โซนภาคใต้  และ รับติดตั้งกล่องพับกระจกและ ระบบ Safe Entry เปิดล๊อค 2 จังหวะ และอีกหลากหลาย ติดต่อสอบถามได้ตลอดครับ ##

ตัว PRO-2 จับคู๋ Junior ครับ  

หัวฉีด  8 รู ครับ  ของแท้ ราคา โทรสอบถามได้ครับ รายการนี้มีแถมแน่นอน (ใหม่=มี)(มือสอง=มี)

BK CLUTCH ราคาเริ่มต้น 6500 - 8500 บาท จับต้องได้จับม้าอยู่แน่นอนรับรอง

ฺBRC CLUTCH  ราคาเริ่มต้น 6500 - 8500 บาท มาแรงจริง รีดม้าลงพืนหมดๆ

ผลงานทั้ง จิมคาน่า และ Drag มีอันดับอย่างต่อเนื่อง

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=2QqCJIOLiUU" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=2QqCJIOLiUU</a>

กล่องพับกระจก SMC ออโต้ล๊อคเปิดฝาท้ายด้วยรีโมท

Xenon ครับราคาบ้านๆ โทรสอบถามได้ครับ รัปประกัน 1 ปี เสียเปลี่ยนใหม่ทุกตัว

รับแปลงหน้า vigo >>>>> BMC Fortuner 2012-2014  4x4   ราคา     3xxxx-4xxxx   บาท แท้ทุกรายการ พร้อมทำสี
  -  รุ่นอื่น รายละเอียด โทรมาสอบถามได้  แห่งแรกของภาคใต้  ของครบ

รับเดินอินเตอร์ ชุด Kit คอมมอลเรล Vigo Chev Dmax Triton Navata จัดให้

รับติดตั้ง ครัช จับม้า ทุกยี่ห้อ ตามความต้องการ

จำหน่าย และติดตั้ง  เทอร์โบ IHI 3.0 มี 2 ลูก  

จำหน่่าย-ติดตั้ง หัวฉีด 8 รู เล็กใหญ่ ราคา 8500-15000   มีของครับ แท้แน่นอน

UPDATE สิ้นค้าภายในร้านครับ มีหลากหลายถามหากันได้ครับ

กราฟเป็นของ วีโก้เครื่อง 2500 รถ 4x4 เจ้าของ ชื่อ บี ชาวมาเลเชีย
เทสครั้งแรกมีเพียง เทอร์โบ ดีแม็ก อินเตอร์(จัดมาเอง)
เทสครั้งที่ 2 ใส่กล่องปลดบู้ชดันราง POWER SPRINT  
เทสครั้งที่ 3 ใส่กล่องปลดบู้ชดันราง POWER SPRINT  และยก Junior

ท่อ HKS  ล้อ 18 ยางใหญ่
ได้แรงม้า 235 BHP.  เป็นแรงม้าที่ล้อ ที่รอบสูงสุด 4200 รอบ แต่กราฟปรินท์ออกมาได้ 4000 รอบ
สังเกตุจากกราฟได้ครับยังขึ้นต่อ

กราฟเป็นของDmax 3000 รถ 4x4 เจ้าของ
เทสครั้งที่ 1 ครั้ง 335 ม้ากับ เทอร์โบ F55v

สนใจสอบถามได้ครับ  

พงศ์ 083-5322999 086-2879857
เอก 081-9635329

งาน Carbon MONZA AKANA มีของเลยไม่ต้องรอ

งาน Auto meter แท้ และงานไต้หวัน ก็มีของเลยไม่ต้องรอ

เลขบัญชี   652-2-04159-7  ธนาคารกสิกรไทย นายศุภชัย พลรักษา

ติดต่อซื้อขาย- ติดตั้งโดย
ช่างเอก 085-6783444
ช่างพงศ์ 083-5322999

เพิ่มช่องทางการติดต่อ
Email : wego_shop@hotmail.com
MSN : wego_shop@hotmail.com
Facebook : http://www.facebook.com/WegoShop.South

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2015, 02:48:41 PM โดย Civil_46 » บันทึกการเข้า
parn11
ดริฟต์คิงขั้นเซียน

คะแนนถูกใจ 31

F55V/ALPHA TECH/SONIC BOOM แรง!!!!!!!!!!!!!!!

« #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 12:44:14 PM »

มาอัฟให้ครับ เหอะๆๆโหม๋เดียวกันเพ่
Civil_46

« #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 02:22:01 PM »

มาอัฟให้ครับ เหอะๆๆโหม๋เดียวกันเพ่
ขอบคุณครับ คุณปาน   
aekato

คะแนนถูกใจ 15

« #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:29:37 PM »

หน้าจอมีสเกลบอก ระยะห่างด้วยนะครับ กะระยะได้ง่ายขึ้นครับ มาช่วยดันโหม๋เดียวกันเพ ครับ

Civil_46

« #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 10:31:05 AM »

หน้าจอมีสเกลบอก ระยะห่างด้วยนะครับ กะระยะได้ง่ายขึ้นครับ มาช่วยดันโหม๋เดียวกันเพ ครับ

ขอบคุณครับท่าน คุณภาพคับจอ หรือ คับแก้วดี 555+
parn11

F55V/ALPHA TECH/SONIC BOOM แรง!!!!!!!!!!!!!!!

« #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 10:32:14 AM »

มาคอนเฟิมของเขาดีจริงๆๆครับ
et41029
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

« #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 11:32:22 AM »

ช่วย up ตำแหน่งที่ติดกล้องมองหลังของวีโก้หน่อยครับ ...สนใจมาก....สวย
Civil_46

« #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 11:57:30 AM »

ช่วย up ตำแหน่งที่ติดกล้องมองหลังของวีโก้หน่อยครับ ...สนใจมาก....สวย
  เน้นเจาะ หรือไม่เจาะครับผม อีกอย่างรถใส่กันชนด้วยมั้ยครับ 
aekato

« #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 12:24:36 PM »

สำหรับท่านที่มี FONT รุ่นอื่นหรือรุ่นไหน ที่ไม่มี INTERFACE คุมเครื่องเสียงจากพวงมาลัย  ขอแค่ FONT ของท่านมี Remote Control เราก็สามารถจัดการให้ได้ด้วย เป็นตัวแทนจำหน่าย
Steering Control Interface < รีโมทพวงมาลัย >

ชุดรีโมทวิทยุ - CD/MP3 ทุกยี่ห้อ ควบคุมจากพวงมาลัยรถยนต์รุ่นต่างๆ ที่มีฟังกชั่น Audio Control บนพวงมาลัย เช่น TOYOTA Fortuner – HONDA และอื่นๆ

พร้อมคู่มือการติดตั้งทุกชุด
สามารถควบคุมวิทยุ SONY,PIONEER,KENWOOD,JVC,PANASONIC,Clarion,ALPINE,ECLIPSE และอื่นๆ
ใช้งานได้กับรถยนต์รุ่นต่างๆ ที่มีฟังกชั่น Audio Control บนพวงมาลัย เช่น
TOYOTA ใช้ได้กับทุกปี
HONDA
MAZDA
LAND ROVER FREE LANDER
NISSAN SKYLINE
KIA CANIVAL 1/2
Ssanyong
CHEVROLET ZAFIRA, OPTRA, CAPTIVA
FORD FOGUS
MINI COPER
VOLKSWAGEN
ALFA ROMIO 156
RANGE ROVER HS4.6
JEEP GRANDCHEROKEE

*** สำหรับรถค่ายอื่นๆ ราคาชุดละ 3,500.- ***

เฉพาะ BMW, BENZ, VOLVO, SAAB, JAGUAR XJ ราคาชุดละ 5,500.-
[/color]

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พิเศษสำหรับลูกค้าที่สั่งของกับทางเรา แถมทันที่ Sokket ชุดควบคุมเครื่องเสียงพร้อมวายริ่ง สายสามารถคุมเครื่องเสียงจากพวงมาลัยได้ทันที่ จากพวงมาลัยคัมรี่ พวงมาลัย Fortuner หรือ พวงมาลัย E 4 ก้านที่เปลี่ยน ปุ่มและสไปร่อนแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2009, 04:21:10 PM โดย aekato » บันทึกการเข้า
markpo
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

« #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:05:15 PM »

ไม่ทราบว่าดูของได้ที่ไหนครับ กำลังสนใจ Zulex หรือ Soken ครับ  PM มาก็ได้ครับ
Civil_46

« #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:51:17 PM »

ไม่ทราบว่าดูของได้ที่ไหนครับ กำลังสนใจ Zulex หรือ Soken ครับ  PM มาก็ได้ครับ
  PM ไปแล้วนะครับ  อยากได้อะไรบอกได้ โหม๋เดียวกันเพ 
Civil_46

« #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:33:29 PM »

Civil_46

« #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:57:38 AM »

aekato

« #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 01:40:17 PM »

parn11

« #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 08:35:11 PM »

คุณพงศ์ฟอร์นzuleX d-d272gpมีของมั้ยครับ
Civil_46

« #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 10:21:41 PM »

คุณพงศ์ฟอร์นzuleX d-d272gpมีของมั้ยครับ
มีครับคุณพี่ปาน ยังคงให้ราคคาเดิม พร้อมส่งครับ จัดให้ด้วยใจ  ส่งให้พรุ่งนี้เลยป่ะพี่ 
parn11

« #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 02:38:14 PM »

เดียวติดต่อไปนะครับ ตามที่คุยกันนะครับ up
Civil_46

« #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 06:54:44 PM »

เดียวติดต่อไปนะครับ ตามที่คุยกันนะครับ up
  ได้ครับผมคุณปาน ช้าไปนิด HD-272GP โดนเพื่อนปาดหน้าเอาไปแล้วครับ
ถ้ายังยืนข้าง HD-272GP รอแป๊บครับ ของขายดีจริงๆๆ ไม่ว่าราคาขึ้นหรือลง ผมให้ราคาเดิมรับรองไม่มีถูกกว่านี้ครับ
คอนเฟิรม์ รับรองด้วยมิตร VGS ครับผม
parn11

« #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 01:33:35 PM »

ได้ครับผมคุณปาน ช้าไปนิด HD-272GP โดนเพื่อนปาดหน้าเอาไปแล้วครับ
ถ้ายังยืนข้าง HD-272GP รอแป๊บครับ ของขายดีจริงๆๆ ไม่ว่าราคาขึ้นหรือลง ผมให้ราคาเดิมรับรองไม่มีถูกกว่านี้ครับ
คอนเฟิรม์ รับรองด้วยมิตร VGS ครับผม

ขอบคุณครับ ผมเปลี่ยนเป็นHD-287GPแทนก็ได้ครับ บ่เป็นหยังลูกเล่นมันก็คือกันเด้อ
aekato

« #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 01:58:56 PM »

ขอบคุณครับ ผมเปลี่ยนเป็นHD-287GPแทนก็ได้ครับ บ่เป็นหยังลูกเล่นมันก็คือกันเด้อ

รอแปบ เด๋วดูของจริง ครับ งัยก็เด่วจะเอามาจัด Promotion ใน VT  รุ่น TOP ใหม่ล่าสุด  HD_287 GP   17900 บาท กันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2009, 06:35:20 PM โดย aekato » บันทึกการเข้า
aekato

« #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 06:33:07 PM »

มาจัดให้เพื่อน VT สำหรับใครที่มองหา FONT DVD 2DIN ที่มี GPS ในตัว เรามานำเสนอรุ่น HD-287GPS ครับผม ณ ตอนนี้เป็นรุ่น TOP สุดแล้วของ ZULEX ครับ มาจัดกันใน ราคา 17900 บาทครับผม สิ้นค้ารัปประกันโดยบริษัท zulexthai  1 ปีครับ ครับ

รายละเอียดตัวสินค้า >>>>>>http://www.zulexelectronics.com/thai/index.php?option=com_content&task=view&id=597&Itemid=0

รายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า :

DVD-287GP เป็นเครื่องเล่นมาตราฐานขนาด 2 din Built-in GPS ระบบภาพ 3 มิติ
คมชัดด้วยจอภาพระบบ Digital ความละเอียด 1.15 ล้านพิกเซล Touch Screen ขนาด 7 นิ้ว
เป็นเครื่องเล่น DVD/ TV/ และ Radio FM/ AM / Bluetooth
เมนูภาษาไทย /อ่าน File MP3 เป็นภาษาไทย
 รองรับการโหลดแผ่น  DVD-RW, MPEG 4, DIVX, DVD, VCD, CD, MP3, MP4,  WMA, JPG  last memory
ระบบ Bluetooth handfree  Microphon digital โทรออกได้จากหน้าจอ โชว์หมายเลขของผู้ที่โทรเข้า
Built-in สายคอนโทรลพวงมาลัยใช้กับรถได้ทุกยี่ห้อ (Key Learning)
ภาคขยายHI POWER 4x50w  MOS-FET 24 bit
รองรับการใช้งาน USB และ SD Card ทั้งภาพและเสียง
ระบบ Radio Fm/ Am memoryได้ 30 สถานี คมชัด แม่นยำ
Built-in GPS โปรแกรมนำทางภาพ 3 มิติ x 2
รองรับการฟังเพลงขณะการใช้งาน GPS
รองรับการต่อกล้องถอยหลัง แบบอัตโนมัติโดยไม่ต้องเปิดเครื่อง
NIGHT MODE ปิดแสงหน้าจอในเวลากลางคืน
รองรับระบบ PAL / NTSC
รองรับ VIDEO & AUDIO   in -put/ out -put

รูปจริงและการใช้งานจิง

parn11

« #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 07:03:37 PM »

มาจัดให้เพื่อน VT สำหรับใครที่มองหา FONT DVD 2DIN ที่มี GPS ในตัว เรามานำเสนอรุ่น HD-287GPS ครับผม ณ ตอนนี้เป็นรุ่น TOP สุดแล้วของ ZULEX ครับ มาจัดกันใน ราคา 17900 บาทครับผม สิ้นค้ารัปประกันโดยบริษัท zulexthai  1 ปีครับ ครับ

รายละเอียดตัวสินค้า >>>>>>http://www.zulexelectronics.com/thai/index.php?option=com_content&task=view&id=597&Itemid=0

DVD-287GP เป็นเครื่องเล่นมาตราฐานขนาด 2 din Built-in GPS ระบบภาพ 3 มิติ
คมชัดด้วยจอภาพระบบ Digital ความละเอียด 1.15 ล้านพิกเซล Touch Screen ขนาด 7 นิ้ว
เป็นเครื่องเล่น DVD/ TV/ และ Radio FM/ AM / Bluetooth
เมนูภาษาไทย /อ่าน File MP3 เป็นภาษาไทย
 รองรับการโหลดแผ่น  DVD-RW, MPEG 4, DIVX, DVD, VCD, CD, MP3, MP4,  WMA, JPG  last memory
ระบบ Bluetooth handfree  Microphon digital โทรออกได้จากหน้าจอ โชว์หมายเลขของผู้ที่โทรเข้า
Built-in สายคอนโทรลพวงมาลัยใช้กับรถได้ทุกยี่ห้อ (Key Learning)
ภาคขยายHI POWER 4x50w  MOS-FET 24 bit
รองรับการใช้งาน USB และ SD Card ทั้งภาพและเสียง
ระบบ Radio Fm/ Am memoryได้ 30 สถานี คมชัด แม่นยำ
Built-in GPS โปรแกรมนำทางภาพ 3 มิติ x 2
รองรับการฟังเพลงขณะการใช้งาน GPS
รองรับการต่อกล้องถอยหลัง แบบอัตโนมัติโดยไม่ต้องเปิดเครื่อง
NIGHT MODE ปิดแสงหน้าจอในเวลากลางคืน
รองรับ VIDEO & AUDIO   in -put/ out -put

รูปจริงและการใช้งานจิง

รับรองครับราคานี้หาที่ไหนไม่ได้ครับถ้าเทียบกับคุณสมบัติ ของเขาดีจริงๆ
aekato

« #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 09:20:24 PM »

รับรองครับราคานี้หาที่ไหนไม่ได้ครับถ้าเทียบกับคุณสมบัติ ของเขาดีจริงๆ

ขอบคุณคับ
parn11

« #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 01:26:17 PM »

พ่อค้าของผมถึงหาดใหญ่ยังครับ
aekato

« #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 08:05:24 PM »

พ่อค้าของผมถึงหาดใหญ่ยังครับ

ถึงแล้วครับ ลองเล่นแลแล้ว หร่อยนิ

ใบรับประกัน เอามาให้ดู ก๊าบ อละอุปกรณในกล่อง มาให้ดู

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 169   ขึ้นบน
  พิมพ์