vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

VigoThailand.com // วีโก้ไทยแลนด์ « ตลาดซื้อ-ขาย วีโก้ไทยแลนด์ « เปิดท้าย-ไทยแลนด์ « TPMS TYREDOG เครื่องวัดลมยาง Realtime ขายดีNo.1+BLACKHAWK ปั๊มลมAuto 3in1 1xxx฿
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 199   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: TPMS TYREDOG เครื่องวัดลมยาง Realtime ขายดีNo.1+BLACKHAWK ปั๊มลมAuto 3in1 1xxx฿  (อ่าน 2696301 ครั้ง)
tyredogth และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
tyredogth
ดริฟต์คิงขั้นเซียน

คะแนนถูกใจ 0

« เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 01:50:24 AM »

ขอนำเสนอ เครื่องเติมลมอัตโนมัติเอนกประสงค์ MY&CARR รุ่น BLACKHAWK (รุ่นTOPสุด ฟั่งชั่นครบสุด)

TYREDOG TPMS เครื่องวัดลมยางแบบ Realtime ยางรั่ว/แบน/ร้อน/ระเบิด รู้หมด
(รายละเอียดอยู่กระทู้ด่านล่างนะครับ เลื่อนๆลงไปนิดเดียวครับ)
มั่นใจได้ยิ่งกว่า เพราะเราคือตัวแทนจำหน่ายTYREDOG ที่ถูกต้องอย่างเป็นทางการประจำประเทศไทยครับ

จุดเด่นของเครื่อง
1 ขนาดเล็กกะทัดรัด ง่ายต่อการพกพาและใช้งาน
2 ทำงานอัตโนมัติ ตั้งค่าแรงดันที่จะเติมจากนั้นกดเติม เครื่องจะตัดการทำงานเองเมื่อถึงค่าแรงดันที่กำหนด (เหมือนตามปั๊มPTT)
3 อ่านค่าง่ายตั้งค่าง่าย ด้วนหน้าจอLCDพร้อมไฟbacklightอ่านค่าชัดเจนแม้ในเวลากลางคืน
4 ใช้ได้กับทั้ง รถยนต์-รถหกล้อ(ใช้ได้ถึงแรงดัน 320 psi) จักรยานยนต์ ที่นอนยาง ห่วงยาง ลูกบอลฯ เพราะมีหัวต่อที่หลากหลายแถมมาให้
5 เหมือนมีทั้งไฟฉาย(ไว้ส่องเวลาคิดสนุกอยากปรับแต่งรถ) ไฟกระพริบ(ใช้เตือน) ไฟSOS(ใช้ขอความช่วยเหลือ)
6 วัสดุที่ใช้ทนทาน เป็นพลาสติก ABS เกรดสูง  ทนทานทุกสภาพ พร้อมกระเป๋าสวยหรูสำหรับจัดเก็บ ไม่รกรถ

*** BLACKHAWK เป็นรุ่นTOPสุดนะครับ จะเป็นคนละเกรดกับรุ่น a-52 ที่วางขายตามห้างBIG C / LOTUS นะครับผม เพราะรุ่น BLACKHAWK จะเกรดสูงกว่าวัสดุดีกว่าจะวางจำหน่ายเฉพาะในห้างชั้นนำอย่าง เซ็นทรัล เดอะมอลล์ พารากอน เอ็มโพเรียม ฯ เท่านั้นครับ

*** สามารถชมสินค้าตัวจริงและราคาจำหน่ายจริงได้ตามห้างชั้นนำข้างต้นที่กล่าวมาได้เลยครับผม

แล้วถ้าใช้ลม ไนโตรเจนละ
ถ้าคุณใช้ไนโตรเจนก็ไม่ได้แปลว่ายางคุณจะไม่มีวันรั่ว เพราะหากวันนึงยางคุณแบนขึ้นมาละ จะเอาอะไรเติม เครื่องนี้เสมือนมีลมสำรอง ที่จะพารถคุณไปสู่ร้านปะยาง โดยไม่ต้องโทรตามรถยกให้ยุ่งยากใจ ไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนยางข้างถนน เพราะถ้ามีตะปูคาอยู่หากเราไม่ดึงมันออก ลมยางมันจะค่อยๆซึมออกทีละน้อยๆ หากเราเติมเพิ่มเข้าไปมากกว่าเดิมสัก5psi กว่าแรกดันจะลดลง5psiใช้ระยะเวลาการวิ่งประมาณ30-50กิโล ซึ่งเราสามารถวิ่งไปหาปั๊มน้ำมัน ร้านยางในรัศมีรอบเส้นทางเราได้ทันเพื่อทำการปะยาง ไม่ต้องเสียเวลาเปลี่ยนยางข้างถนนให้ยุ่งยากอีกต่อไป เหมือนซื้อประกันชีวิตแหละครับ ปกติไม่ได้ใช้ แต่มีไว้อุ่นใจกว่า

ชมคลิป youtube สาธิตวิธีการทำงานและคุณสมบัติของเครื่องได้เลยครับผม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=NW8Dng7jGbA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=NW8Dng7jGbA</a>

"ใช้งานง่าย เติมลมไว ตัดการทำงานเอง มีติดรถไว้อุ่นใจครับ"

ราคาพิเศษ
BLACKHAWK จากปกกติ ตามห้างขาย 2950 ผมขายพิเศษ แค่1xxx  เท่านั้น (ราคาตามประกาศด้านบน)
***ราคานี้รวมค่าส่งEMSฟรีด้วยนะครับ***

การรับประกัน
รับประกันสินค้า1ปีเต็ม โดย บ.ยังมีดีฟิวเจอร์กรุ๊ฟ ผู้จัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ MY&CARR

การสั่งซื้อ
โทรสอบถามข้อมูลหรือติดต่อสั่งซื้อได้ที่ Phone : 081 0367763 / Line ID : TYREDOGth.com (9.00-23.00) เอกครับ
หรือเบอร์ร้านโทร 036 425077 (9.00-17.00)
หรือจะเมลล์มาก็ได้ครับที่ tyredogth@hotmail.com
หรือจะPM หรือโพสแจ้งในบอร์ดก็ได้ครับผม สินค้าพร้อมส่งทันทีครับผม

มีบริการส่ง พกง.EMS เก็บเงินปลายทางผ่านไปรษณีย์ด้วยนะครับ ระยะเวลาก็เหมือนEMSปกติครับ วันเดียวได้รับของเลยครับผม ถ้าสนใจวิธีนี้ก็แค่ โทรแจ้ง หรือ เมลล์แจ้ง ชื่อ ที่อยู่จัดส่ง เบอร์โทรให้กับผมเท่านั้นเองครับ

การชำระเงิน
โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย เลขบัญชี 1232391584 ชื่อ ห้างทองตั้งเซ่งเฮงเยาวราช2
โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กรุงศรีอยุธยา เลขบัญชี 2331229665 ชื่อ ห้างทองตั้งเซ่งเฮงเยาวราช2
โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 3450625524 ชื่อ สมบัติ ศักดิ์การินทร์กุล
โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กรุงไทย เลขบัญชี 6291506599 ชื่อ เอกพล ศักดิ์การินทร์กุล
โอนเงินเข้าบัญชี ธ.ทหารไทย เลขบัญชี 6312080036 ชื่อ เอกพล ศักดิ์การินทร์กุล
โอนเงินเข้าบัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี 6942283231 ชื่อ เอกพล ศักดิ์การินทร์กุล

จากนั้นแค่แจ้งชื่อที่อยู่ที่จะจัดส่ง ไม่ต้องแฟคใบโอนใดใดให้ยุ่งยากเลยครับ เพราะผมสามารถเช็คผ่านnetได้เลย

*** เพิ่มบริการเสริม เพื่อความสบายใจ ยินดีจัดส่งทางพัสดุเก็บเงินปลายทางแบบEMS (ส่งไปก่อน จ่ายทีหลัง)

การจัดส่ง
สินค้าส่งฟรีทางไปรษณีย์EMS วันเดียวถึงเลยครับผม สั่งวันนี้ ส่งวันนี้ พรุ่งนี้รับของแน่นอนครับผม

สบายใจได้ว่าไม่ถูกโกงแน่นอน เพราะผมขายของในเน็ทมาแล้วมากกว่า6ปี(ลูกค้ากว่า7000คน) ไม่เคยมีปัญหากับลูกค้าสักท่าน
ลองค้นดูในgoogleก็ได้ครับ มีเว็บไซร์หลักแหล่งแน่นอนคือ www.TYREDOGth.com
และมีที่อยู่ในการตรวจสอบชัดเจนครับผม

หากสงสัยอะไรเพิ่มเติมก็สามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 081 0367763 / 036 425077เอกครับ
หรือเมลล์มาได้ที่ tyredogth@hotmail.com หรือ www.TYREDOGth.com
ขอบคุณมากครับผมที่เสียสละเวลาเข้ามาเยี่ยมชมสินค้าของผม “ขอบคุณมากครับ”

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2015, 12:12:38 AM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 01:51:15 AM »

TYREDOG ที่สุดของTPMSคุณภาพอันดับ1ของโลก ไร้สายทั้งระบบ ติดตั้งเองได้ง่ายใน3นาที

TPMSที่ใครๆก็เลือกใช้ เจ้าแรกในไทย ขายมากว่า7ปี ยอดขายจริงกว่า7000เครื่อง (ตั้งแต่2009-2015)

ลูกค้าซื้อจริง จัดส่งจริงทุกวัน ตรวจสอบเลขEMSการจัดส่งจริงได้ที่ www.TYREDOGth.com

TYREDOG TPMS คืออะไร คือระบบตรวจวัดลมยางแบบRealtimeตลอดเวลาที่รถวิ่ง และแสงผลไปที่จอมอนิเตอร์
และแจ้งเตือนทันทีหากตรวจพบว่าเแรงดันต่ำกว่า/สูงกว่า/ร้อนกว่าค่าที่เรากำหนดไว้ ดังนั้นเมื่อยางมีปัญหาเราจะทราบในทันที

เพราะอุบัติเหตุเกิดได้ตลอดเวลา ถึงแม้คุณจะเช็คลมยางก่อนเดินทางแล้วก็ตาม

จะดีแค่ไหนถ้าเหมือนว่ามีคนวัดลมยางให้คุณสดๆตลอดเวลา
พร้อมแจ้งแรงดันลมยาง/อุณหภูมิลมยางให้คุณทราบตลอดเวลา
ยางรั่ว ยางอ่อน ยางแบนรู้ทันที ป้องกันยางระเบิดได้100%

เครื่องยนต์ เกียร์ เบรก ฯ ถ้ามีปัญหา เรามีไฟเตือน แต่ถ้ายางมีปัญหาในรถปัจจุบันมีอะไรเตือนคุณ

ยางระเบิดเพราะอะไร? สาเหตุหลักคือความร้อนที่สูงขึ้นของยางจนทำให้ยางเสียคุณสมบัติและระเบิด
สาเหตุ เมื่อลมยางอ่อนกว่าปกติแก้มยางจะยึดหดตัวมากกว่าปกติเวลาวิ่ง ทำให้เกิดการเสียสีของอากาศภายในยางมากขึ้นมีผลให้อุณภูมิสูงขึ้น
และเมื่ออุณหภูมิสูงขึ้นโมเลกุลของอากาศภายในยางจะขยายตัวขึ้นเรื่อยๆ ทำให้เกิดแรงดันสูงขึ้นตามไป ...จากนั้นก็ตู้มมมมม

แต่เราจะรู้ได้ไงว่ารถเราไม่วิ่งไปทับอะไรที่มีคม จะรู้ได้ไงว่าลมยางซึมออก TYREDOG TPMS ช่วยคุณได้

ลองคิดดูเล่นๆนะครับ
คุณจ่ายแพงกว่าเพื่อให้รถคุณมี ABS,ESC,VSC... และ AIRBAGหลายๆลูก เพื่ออะไร?
คำตอบ เพื่อคุณจะมั่นใจได้ว่า เมื่อคุณจำเป็นสิ่งเหล่านั้นจะช่วยชีวิตคุณ ผ่อนหนักให้เป็นเบาได้ ซึ่งปกติคุณคงไม่อยากใช้สิ่งเหล่านี้ แต่อยากที่จะมีใว้เพื่อความอุ่นใจ
TYREDOG ก็จะทำให้คุณอุ่นใจคล้ายๆกัน แต่ดีกว่าและแตกต่างกันโดยสิ้นเชิง

เมื่อ ABS,ESC,VSC...ทำงาน ชีวิตคุณกำลังวิกฤต รถคุณก็เช่นกัน
เมื่อ AIRBAGทำงาน ชีวิตคุณกำลังวิกฤตหนัก รถคุณก็เช่นกัน(แต่เสียหายแน่นอน ค่าใช้จ่ายกำลังตามมา)
เมื่อ TYREDOG ทำงาน คือเตือนคุณ ชีวิตคุณและรถของคุณ จะไม่ไปสู่จุดวิกฤต นี่ไงครับความแตกต่างอย่างสิ้นเชิง

คุณสมบัติและฟั่งชั้นการใช้งานของแต่ละรุ่น

แล้วมันจะคุ้มมั๊ย  อันนี้ขึ้นอยู่กับว่าคุณมีมุมมองแบบไหน

1ถ้าคุณเป็นคนมีวิสัยทัศ ใช้ชีวิตแบบไม่ประมาท คำตอบนั้นอยู่ในใจคุณอยู่แล้ว ราคาที่จ่ายไปในการปิดโอกาสให้ชีวิตคุณและครอบครัวคุณไม่ต้องไปอยู่ในช่วงเวลาวิกฤตอันเกิดจากปัญหาต่างๆจากยาง เช่น รั่ว,อ่อน,แบน,ระเบิด ...มันคุ้มมั๊ย?

2ถ้าคุณเป็นสาวกล้อโตๆ ผู้เสพความVIPอยู่ในสายเลือด เช่นล้อ18 19 20 คุณรู้อยู่แล้วว่าการได้มีล้อโตๆนั้นมันหล่อซะแค่ไหน แต่ลึกๆในใจคุณกลัวมั๊ยกับยางแก้มเตี้ยๆ คงไม่ต้องบอกว่ามันคงไม่ทนทานเท่ายางเดิมๆแน่นอน แล้วราคายางต่อเส้นนั้นก็เกือบหมื่นหรือกว่านั้น ลองคิดดูเพียงแค่เครื่องTYREDOG ทำงานเตือนคุณแค่ครั้งเดียว ก็คุ้มแล้ว เช่นคุณขับไปเหยียบตะปูยางคุณรั่ว คุณจะรู้ทันที่ว่าแรงดันลมยางล้อไหนมีปัญหา คุณสามารถจอดรถเปลี่ยนยาง นำยางเส้นเดิมไปปะ โดยที่ยางแก้มเตี้ยราคาแพงของคุณไม่ฉีกขาดแล้วต้องควักเงินใหม่ ยังไม่รวมที่มันจะช่วยให้ล้อราคาแสนแพงของคุณไม่ต้องเสียหายยามที่ยางฉีกขาดอีกตั้งเท่าไหร่ ...คุณว่ามันคุ้มมั๊ย?

3ถ้าคุณเป็นคนฉลาดเลือกและชอบความคุ้มค่า คุณรู้มั๊ยว่า
เมื่อลมยางอ่อนลง3psi รถคุณกินน้ำมัน 5-8% อายุยางสั่นลง 15%
เมื่อลมยางอ่อนลง6psi รถคุณกินน้ำมัน 15-20% อายุยางสั่นลง 35%
เมื่อลมยางอ่อนลง10psi รถคุณกินน้ำมัน 30% อายุยางสั่นลง 50%
คุณไม่ต้องก้มๆเงยๆวัดลมยางก่อนออกจากบ้านอีกต่อไป ...คุณว่ามันคุ้มมั๊ย?

TYREDOG ให้อะไรกับคุณ
1 แสดงผลแรงดันลมยาง/อุณหภูมิ อิสระ4ล้อแบบRealtime
2 แจ้งเตือนทันทีเมื่อแรงดันลมยาง ต่ำกว่า/สูงกว่า และร้อนกว่าค่าที่กำหนด
3 แสดงผลบนหน้าจอ LCD ด้วยกราฟฟิคเข้าใจง่าย
4 ระบบAuto on/off เปิดเองเมื่อใช้รถ/ดับเองเมื่อไม่ได้ใช้รถ
5 มีฟั่งชั่นเตือน lowbatt ที่หน้าจอLCD ทั้งที่ตัวเครื่องรับและเซ็นเซอร์ทั้ง4ล้อ
6 ช่วยยืดอายุการใช้งานยางรถยนต์
7 ช่วยประหยัดน้ำมัน
8 ช่วยป้องกันทุกปัญหาและอุบัติเหตุจากยาง

ทำมั๊ย TYREDOG ถึงเป็น TPMS ที่ดีที่สุดในโลก

TYREDOG ต่างจากTPMS ทั่วไปอย่างไร
1 เป็นแบบEXTERNAL ติดตั้งและถอดออกได้เอง ประหยัดไม่ต้องเสียค่าถอดยาง ถ่วงล้อเวลาติดตั้งหรือถอดออก
2 มีระบบAuto on/off ไม่ต้องคอยเปิดปิด ไม่ต้องเสียเวลาเชื่อมต่อBluetoothหรือคอยเปิด/ปิดAppผ่านมือถือ
3 หน้าจอใช้แบตฯอัลคาไลน์อายุประมาณ6เดือน-1ปี หมดก็เปลี่ยนไม่ต้องชาจ์ทไฟ เสียบสายที่จุดบุหรี่ให้รกรุงรัง
4 หมดปัญหาแบตเสื่อม/บวมตลอดอายุการใช้งาน เพราะไม่ได้ใช้แบตฯติดตั้งภายในซึ่งไม่สามารถเปลี่ยนได้
5 เซ็นเซอร์ทั้ง4ใช้แบตนาฬิกาอายุประมาณ2ปี+/-สามารถซื้อเปลี่ยนได้เอง
6 ไร้สายทั้งระบบจัดวางได้อิสระ ด้วยชุดขายึดที่ปรับเปลี่ยนหมุนได้ทุกทิศทาง จะยึดกระจกหรือตั้งคอนโซนก็ทำได้ดั่งใจ
7 มั่นใจได้ในคุณภาพ เพราะก่อนจัดจำหน่ายเราได้สั่งTPMSจำนวนกว่า5ยี่ห้อมาทดสอบกว่า1ปี จนมั่นใจได้ว่าTYREDOGดีที่สุด
8 ได้รับรางวัลผลิตภัณฑ์ดีเด่นต่างๆมากมายจากสถาบันชั้นนำต่างๆในวงการยานยนต์ระดับโลก เป็นเครื่องพิสูจน์

1.2.3. ติดตั้งง่ายด้วย3ขั้นตอน ใน3นาที

คลิปVDOข้อมูล,คุณสมบัติ,การใช้งาน,การตั้งค่าของTYREDOG TPMS

!!! เสียงจริงจากผู้ใช้ตัวจริง DJ.พีเค พูดถึงTYREDOGที่ติดตั้งในFERRARIของตัวเอง
(เนื้อหาในคลิปทั้งหมดเป็นความเห็นของผู้ใช้TYREDOGจริงๆ TYREDOGth.comไม่ได้มีการว่าจ้างหรือนัดแนะกันเพื่อโฆษณาแอบแฝงแต่อย่างใดนะครับ ขอขอบคุณคุณพีเคมาณ.โอกาสนี้และขออนุญาตินำเรื่องราวนี้มาเผยแพร่ด้วยนะครับผม)
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=w2t4UhmtKL4" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=w2t4UhmtKL4</a>

อันแรกนี่วิธีการติดตั้งนะครับผม
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=reXXQao40eo" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=reXXQao40eo</a>

อันที่สองนี่คือวิธีการSETUPเครื่องให้มันเตือนเราที่แรงดันเท่าไหรบ้างครับ
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=zJeR1Rr3XBE" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=zJeR1Rr3XBE</a>

อันนี้เครื่องรุ่นใหม่ล่าสุด TD1400 จอสีTFT พร้อมฟั่งชั่นวัด Vote Meter
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=CivvE6FSzCQ" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=CivvE6FSzCQ</a>

อันนี้เป็นคลิปสาธิตวิธีการทำงานและคุณสมบัติของเครื่องBLACKHAWKครับผม
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=NW8Dng7jGbA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=NW8Dng7jGbA</a>

TYREDOG TD4100 TPMS For Motorcycle

Hot Promotion!!! แทนคำขอบคุณ ซื้อTYREDOGวันนี้รับสิทธิแลกซื้อสินค้าคุณภาพจากเราได้ในราคาพิเศษ

บทความแนะนำสินค้าคุณภาพ จากนิตยสารยานยนต์

ภาพลูกค้าบางส่วนที่ไว้วางใจเลือกใช้TYREDOG

ขอขอบคุณคุณพีเคที่ใช้ TYREDOG ใน FRERARI และแนะนำบอกต่อผ่านรายการ Celebrity Car

Ferrari 360 Modena

ขอขอบคุณคุณพีระพงศ์ เอี่ยมลำเนา ผู้จัดงาน Bangkok Motor Show สั่งซื้อไปใช้3ชุด (23/11/13)

กลุ่มชมรม Benz SL Club กับสองล็อตใหญ่(และอีกหลายล็อตต่อๆไปมา)

AUDI TTS

SLK Class

S class

CLS class

E class

C class

CLS 250

Volvo XC60

Volvo s60

Subaru Forester

Alfa Romeo 156

Toyota Supra

Toyota Vellfire

Toyota Cramy

Toyota Fortuner

Honda Accord

Honda CRV G4

Mitsu Triton 2015

Pajerosport

Mazda 3

Toyota Prius

Ford Focus 2013

Toyota Altis

Honda Jazz

Swift 2013

Toyota Sportrider

Kawasaki Z800

Kawasaki 14000GTR

ลูกค้าจาก Pajerosport-thailand.com นัดรับเมื่อวันที่ 21/12/13

ลูกค้าท่านนี้เดินทางมารับถึงที่ร้านเลยครับ ใส่กับPajarpSport (22/7/13)

ลูกค้าที่เดินทางมานัดรับของครับ ใส่กับVigo เมื่อวันที่ 25/11/13

ลูกค้าที่เดินทางมารับถึงที่ร้านเลยครับ ใส่กับVios2013 (21/7/13)

ความเห็นบางส่วนจากผู้ซื้อไปใช้ คนซื้อแฮปปี้คนขายก็แฮปปี้ครับผม ขอบคุณมากครับผม

คุณ vayuis จาก miragethailandclub.com

คุณ 96.5%xx จาก civicfdthailand.com

คุณ tommy จาก civicfdthailand.com

คุณ ACC Let s go จาก mercedesmania.com

คุณ goeng ช่างเครื่องบิน จาก newcitythailand.com

คุณ Hngoh จาก newaltisclub.com

คุณ benz1986 จาก Camryclub.com

คุณ touchchai จาก wish-mania.com

คุณ  FatBoy-Slim จาก accordclubthailand.com

คุณ Skondech เมื่อวันที่ 15/9/13

คุณ Skondech อีกคอมเม้นเมื่อวันที่ 16/8/14

คุณ 9ra จากเว็ป captiva-club.com เมื่อวันที่ 10/7/13

คุณสมชาติลูกค้าประจำ ติดตั้งในรถทุกคัน ขอบคุณมากครับ

คุณ BenZ-Kittikhun Simanonthaparinya เมื่อวันที่ 1/11/13

ความเห็นจากคุณสิภิรัฐผ่านทางApp Line เมื่อวันที่ 2/8/14

รถADMINเอง ขายเองก็ไม่รอด เจอตะปูมา5รอบแล้ว สุดยอดไปเลยTYREDOG

รถADMINเอง อีกรอบเมื่อ 30/8/15

อีกหนึ่งคอมเม้นจากคุณMaxky ที่เจอตะปูระหว่างการเดินทาง

อุบัติเหตุจากยางระเบิด ภัยเงียบที่ใกล้ตัว

(ภาพจาก นสพ.ไทยรัฐบับวันที่ 31/05/10)

tpms
tpms pantip
tpms ราคา
tpms ที่ไหนดี
tpms อะไรดี
tpms tyredog
tpms ขาย
tyredog td1000
tyredog td1200
tyredog td1300
tyredog td1400
tyredog
tyredog pantip
tyredog ราคา
tyredog ที่ไหนดี
tyredog ดีไหม
tyredog ขาย
ขาย tpms
ขาย tyredog
ขาย เครื่องวัดลมยาง
ขาย เครื่องเช็คลมยาง
ขาย ปั๊มลมไฟฟ้า
เครื่องวัดลมยาง
เครื่องวัดลมยาง pantip
ที่วัดลมยาง pantip
ที่วัดลมยาง
เกจ์วัดลมยาง
เกจ์วัดลม
เกจ์วัดลม pantip
เกจ์ รถยนต์
ยางระเบิด
ยางรั่ว
ยางอ่อน
เช็คลมยาง
เช็คลม
ปั๊มลม
ปั๊มลม pantip
ปั๊มลมออโต้
ปั๊มลมพกพา
ปั๊มลมดิิจิตลอ
ปั๊มลม รุ่นไหนดี
ปั๊มลม อะไรดี
ปั๊มลม ราคา
ปั๊มลม พกพา
ปั๊มลม รถยนต์
ปั๊มลม ไฟฟ้า
ปั๊มลม Blackhawk
ปั๊มลม my&car
ปั๊มลม my car
ปั๊มลม my carr
ปั๊มลม ราคาพิเศษ
ปั๊มลม คุณภาพ
ปั๊มลม ติดรถ
ปั๊มลม 12v
เติมลม ราคา
เติมลม อะไรดี
เติมลม พกพา
เติมลม รถยนต์
เติมลม ไฟฟ้า
เติมลม Blackhawk
เติมลม my&car
เติมลม my car
เติมลม my carr
เติมลม ราคาพิเศษ
เติมลม คุณภาพ
เติมลม 12v
เติมลม ติดรถ
blackhawk mycar
blackhawk my&car
blackhawk mycarr
blackhawk pantip
blackhawk my car
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2015, 12:13:10 AM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 11:42:33 AM »

มั่นใจได้ในคุณภาพ จากยอดจำหน่ายจริงมากกว่า7000เครื่อง

จำหน่ายมานานกว่า6ปี (ตั้งแต่2009-2015) ตรวจสอบยอดจริงจากผู้ซื้อจริงได้ที่ http://www.TYREDOGth.com

ส่งจริงทุกวันUpdateการส่งสดๆทุกวัน คลิกดูได้ที่หน้าสุดท้ายของกระทู้

ลูกค้าซื้อเยอะจริง กลับมาซื้อซ้ำจริง แนะนำบอกต่อๆกันจริง

รับประกัน1ปีเต็ม มีปัญหาเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2015, 12:13:45 AM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 03:19:30 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2013, 03:55:15 PM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
monkew
มือใหม่หัดขับ
*

« #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 09:22:40 PM »

น่าสนใจครับ....... ใครเคยใช้แล้ว ช่วยมาให้ข้อมูลอีกหน่อยก็ดีนะครับ เพื่อเป็นแนวทาง การตัดสินใจอีกทีครับ
tyredogth

« #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 11:01:10 PM »

น่าสนใจครับ....... ใครเคยใช้แล้ว ช่วยมาให้ข้อมูลอีกหน่อยก็ดีนะครับ เพื่อเป็นแนวทาง การตัดสินใจอีกทีครับ

ขอบคุณครับผมที่ให้ความสนใจ

ตัวนี้เป็นของใหม่พึ่งนำเข้า สงสัยจะมีผมนี่แหละที่เคยใช้ จะบอกว่าดีก็จะเชียร์ขาย ฮ่าๆๆๆ

เอาเป็นว่าราคานี้คุณภาพแบบนี้คุ้มสุดแล้วครับ เพราะที่0โตโยต้าก็มีขายเหมือนกันครับราคาถ้าจำไม่ผิดหมื่นกลางๆเลยครับ แถมเป็นแบบติดในล้อเวลาจะติดตั้งเรื่องใหญ่เลยครับ เสียเวลา เสียเงิน ทั้งถอดยางถ่วงล้อ ล่าสุดวันนี้มีพี่ที่ใช้ carmyก็มาสั่งไปใช้เพราะบอกว่าของ0แพงกว่าเยอะมากและติดตั้งยากกว่าเยอะ

ถ้าสนใจข้อมูลโทรถามผมได้ครับ ยินดีครับไม่ซื้อก็โทรถามได้นะครับผม เอกครับ 081 0367763
acces1
*

« #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 11:30:04 PM »

ไปรับเองได้ไหมครับอยู่ที่ไหนครับ
tyredogth

« #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:34:49 PM »

ไปรับเองได้ไหมครับอยู่ที่ไหนครับ

ไม่สะดวกครับผม เราะบวกกำไรน้อยมากไม่คุ้มค่าน้ำมันและค่าเสียเวลาแน่นอครับ เพราะผมอยู่ ตจว.ครับ แต่ยินดีส่งEMSฟรี และรับประกันไม่พอใจคืนเงินเต็มๆเลยครับผม

ขอบคุณมากครับผมที่สนใจสินค้าของผม หากต้องการข้อมูลเพิ่มติดต่อมาได้นะครับ ยินดีครับผมเอกครับ 081 0367763
garfieldvn
*

« #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:41:07 PM »

อย่างน้อยน่าจะบอกที่ตั้งร้านได้ เพราะต่างฝ่ายต่างก็ไม่เคยรู้จักกัน ที่กระทู้ข้างบนถามนะ สมควรที่จะถามแล้วล่ะ  เพราะถ้าอยู่ไม่ไกล แล้วถ้าผมจะซื้อ  ผมจะขับไปหา+ดูของ+ติดตั้งแล้วจ่ายเงินเลย  แบบยื่นหมูยื่นแมวอ่ะ  สบายใจทั้งสองฝ่ายด้วย  จริงไหมล่ะ     

ข้อดีอีกอย่างก็คือเป็นการประกันความเชื่อมั่นว่า เวลา มีdefect จะได้ชัวร์ว่ามีของเปลี่ยนจริงๆ    เพราะส่วนตัวเคยโดนโกงมาแล้วที่ เวปอื่น  โอนเงินให้แล้ว ตั้งครึงหมื่น ของก็ไม่ได้ส่ง  โทรตามก็ปิดมือถือ ตามโคตรยากเลย  เสียทั้งเงิน เสียทั้งเวลา         
ton_ton
*

คะแนนถูกใจ 3

« #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 11:17:17 PM »

อย่างน้อยน่าจะบอกที่ตั้งร้านได้ เพราะต่างฝ่ายต่างก็ไม่เคยรู้จักกัน ที่กระทู้ข้างบนถามนะ สมควรที่จะถามแล้วล่ะ  เพราะถ้าอยู่ไม่ไกล แล้วถ้าผมจะซื้อ  ผมจะขับไปหา+ดูของ+ติดตั้งแล้วจ่ายเงินเลย  แบบยื่นหมูยื่นแมวอ่ะ  สบายใจทั้งสองฝ่ายด้วย  จริงไหมล่ะ     

ข้อดีอีกอย่างก็คือเป็นการประกันความเชื่อมั่นว่า เวลา มีdefect จะได้ชัวร์ว่ามีของเปลี่ยนจริงๆ    เพราะส่วนตัวเคยโดนโกงมาแล้วที่ เวปอื่น  โอนเงินให้แล้ว ตั้งครึงหมื่น ของก็ไม่ได้ส่ง  โทรตามก็ปิดมือถือ ตามโคตรยากเลย  เสียทั้งเงิน เสียทั้งเวลา         

ใช่แล้วคับ เห็นด้วยผมก็เคยโดนโอนเงินไปก่อนไว้ใจ สุดท้ายมีแต่ความว่างเปล่า
tyredogth

« #10 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 01:39:36 AM »

ใช่แล้วคับ เห็นด้วยผมก็เคยโดนโอนเงินไปก่อนไว้ใจ สุดท้ายมีแต่ความว่างเปล่า

ครับผมต้องขอโทษด้วยนะครับผมหากทำให้ทุกท่านไม่สบายใจครับ

ที่ตั้งร้านผมก็คือ ห้างทองตั้งเซ่งเฮงเยาวราช สาขา2 อยู่อ.ชัยบาดาล จ.ลพบุรีครับผม ถ้ามาถึง อ.นี้ร้านผมหาง่ายที่สุดครับผม เพราะอยู่ใจกลางเมืองเลย อยู่บริเวณหัวมุมสี่แยกเลยครับ หาง่ายครับผม ส่วนเบอร์โทรร้านก็ 036 462435 ครับผม เลขบัญชีที่ใช้โอนก็ชื่อเดียวกับร้านครับผม ตรวจสอบได้ครับผม

ในส่วนตัวนั้นที่ผมบอกว่าไม่สะดวกไปส่งเพราะเหตุผลต่างมากมายครับ ผมเลยเสนอทางเลือกที่เพิ่มขึ้นจากที่บ.มอบให้(คือประกัน1ปี) ผมจึงเสนอให้นำไปใช้หากไม่พอใจผมยินดีคืนเงินครับผม ไม่หักเลยแม้แต่บาทเดียว เพื่อเป็นการชดเชยความเสี่ยงของลูกค้าครับ ดูๆแล้วก็น่าจะพอให้สบายใจขึ้นบ้างนนะครับ เพราะถ้าไม่พอใจเงินก็ไม่ได้ไปไหนผมโอนกลับเมื่อของถึงครับ

ความเสี่ยงเดียวที่ลูกค้าจะมีก็คือ ต้องโอนเงินให้ผมก่อน มาถึงตรงนี้ก็อยู่ที่ความเชื่อใจครับผม แต่สิ่งที่ผมตั้งใจและเข้าใจก็คือ การขายของในเน็ทความจริงใจสำคัญที่สุดครับผม เพราะถ้าไม่จริงใจไปโกงใครแค่คนเดียว เข้ามาโพสต่อว่าเป็นอันจบครับ  เอาง่ายๆแค่มีใครโทรมาหาแล้วผมพูดกับเค้าไม่ดี แล้วเค้ามาโพสว่าคนขายหยิ่งจังพูดจาไม่ดีเลย แค่นี้ก็จบแล้วครับ และถ้าผมคิดจะโกงก็คงไม่คุ้มเท่าไหรครับ ผมโพสขายอยู่ประมาณ40เว็บครับผม ผมก็คงโกงได้แค่เครื่องเดียวเท่านั้น พอคนโดนโกงมาโพสว่าผมก็คงจบแน่นอน ไม่คุ้มจริงๆครับ

ดังนั้นลูกค้าทุกคนมีสิทธิเลือกครับ ที่จะไว้ใจใครหรือไม่ก็ได้ ทุกอย่างอยู่ที่ลูกค้าตัดสินใจครับผม ผมยินดีและเคารพเสมอครับ

ขอบคุณทุกท่านเป้นอย่างสูงด้วยนะครับผมที่ให้ความสนใจตัวสินค้าของผม  หากคำตอบที่ผมตอบไปก่อนหน้าทำให้ท่านไม่สบายใจก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2009, 01:44:28 AM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #11 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 12:57:13 PM »

ถามกันเข้ามาเยอะครับ ว่าจะมั่นใจได้ไงว่าเงินที่โอนไปจะไม่เจอโกง มีหลักฐานอะไรยืนยันได้บ้าง

หวังว่าพอจะช่วยให้สบายใจกันขึ้นนะครับผม ขอบคุณครับ

วันนี้มีจัดส่งหลายรายเลยครับ ขอบคุณมากเลยครับผม แล้วเอาไว้ช่วงเย็นผมจะมาแจ้ง track number EMS ให้แล้วกันนะครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2009, 12:29:06 AM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #12 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 11:42:34 PM »

ความเห็นบางส่วนจากผู้ซื้อไปใช้ คนซื้อแฮปปี้คนขายก็แฮปปี้ครับผม ขอบคุณมากครับผม

คุณ ACC Let s go จาก mercedesmania.com

คุณ goeng ช่างเครื่องบิน จาก newcitythailand.com

คุณ Hngoh จาก newaltisclub.com

คุณ benz1986 จาก Camryclub.com

08/09/09 วันนี้ส่งไป 5 เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148244530TH คุณกานน
EH148244543TH คุณชัยวิวัฒน์
EH148244557TH คุณวิเชียร
EH148244565TH ธนภัทร (สองเครื่อง)

ตรวจสอบสถานะการส่งได้ที่ >> http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx  นะครับผม

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2009, 10:55:15 PM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #13 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 11:52:46 PM »

09/09/09 วันนี้ส่งไป 2ราย 4เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148253240TH คุณวิกรม ( 3เครื่องเลยครับ จาก teanaclub)
EH148253236TH คุณภานุสร

ตรวจสอบสถานะการส่งได้ที่ >> http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx นะครับผม

ท่านในสนใจโทรสอบถามข้อมูลได้ที่ 081 0367763 เอกครับ ยินดีบริการครับผม
tyredogth

« #14 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 08:29:31 PM »

10/09/09  วันนี้ส่งไป 4ราย 5เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148254015THคุณประดิษฐ์
EH148254024TH คุณยุทธนันท์
EH148254038TH คุณวรวุฒิ
EH148254041TH คุณวิกรม (2เครื่อง เมื่อวานพี่วิกรมพึ่งสั่งไป3เครื่อง ได้รับของวันนี้แล้วลองใช้เลยปรากฎว่าพี่เค้าสั่งต่อเลย เพราะเพื่อนๆจะเอาด้วย ขอบคุณมากเลยครับ)

ตรวจสอบสถานะการส่งได้ที่ >> http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx ; นะครับผม

ท่านในสนใจโทรสอบถามข้อมูลได้ที่ 081 0367763 เอกครับ ยินดีบริการครับผม
tyredogth

« #15 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 10:05:15 AM »

เห็นถามกันเข้ามาครับว่า โอนเงินแล้วส่งให้วันนี้เลยเปล่า แล้วได้ของพรุ่งนี้(วันเสาร์)รึป่าว

ตอบนะครับ ส่งวันนี้ได้เลยครับ ก่อนบ่ายสองโมงครึ่งครับ ได้ของงพรุ่งนี้ครับ(เฉพาะใน กทม และเขตโซนภาคกลาง ภาคอื่นๆต้องวันถัดไปครับผม)

ขอบคุณนะครับผมสำหรับกระแสตอบรับที่ดีจากทุกๆท่านครับ
nattyboyz
*

« #16 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 10:36:35 AM »

ตอนกลางคืนมีไฟหรือเปล่าครับ
tyredogth

« #17 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 09:17:18 PM »

ตอนกลางคืนมีไฟหรือเปล่าครับ

ปกติจอมันจะเป็นLCDไฟแบ็คไลน์จะไม่โชว์ครับ(เพื่อประหยัดแบต) มองเห็นชัดเจนแน่นอนในตอนกลางวันครับ ตอนกลางคืนถ้าต้องการไฟจะมีปุ๋มไฟอยู่ที่ขวามืออ่ะครับ เมื่อกดไฟแบ็คไลน์จะสว่างขึ้นครับ ผมว่าถ้าติดค้างตลอดเวลาผมว่ามันรบกวนสายเวลาขับกลางคืนนะครับ

_________

11/09/09 วันนี้ส่งไป 5ราย 6เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148246867TH คุณนิตยา
EH148246875TH คุณศิริเดช
EH148246884TH คุณธีระ
EH148246898TH คุณอดิเทพ
EH148246907TH คุณยุทธนันท์ (2 เครื่อง เมื่อวานพึ่งสั่งไป พอได้รับของแล้ววันนี้ติดใจสั่งเพิ่มเลยครับผม ขอบคุณมากครับ)

ตรวจสอบสถานะการส่งได้ที่ >> http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx นะครับผม

ขอบคุณมากครับ สำหรับการตอบรับที่ดีมากๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 01:43:50 PM โดย tyredogth » บันทึกการเข้า
tyredogth

« #18 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 10:19:39 PM »

12/09/09  วันนี้ส่งไป 2ราย 4เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

รายแรกคุณHngoh จากเว็บnewaltisclub พอดีผ่านมาแถวลพบุรี เลยมารับของเองที่บ้านเลยครับ รถขาวล้อขาวสวยนิ๊งๆเลยครับ ขอบคุณมากครับผม

EH148255118TH คุณกฤตกร (3เครื่องครับ รายนี้เคยซื้อมาใช้จากเมืองนอก ติดใจมาเจอผมขายเลยซื้อไป3เครื่อง ในราคาถูกว่าซื้อเมืองนอก2เครื่องอีกครับ ขอบคุณมากครับผม)

ตรวจสอบสถานะการส่งได้ที่ >> http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx  นะครับผม

ขอบคุณมากครับ สำหรับการตอบรับที่ดีมากๆครับ

tyredogth

« #19 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:23:08 AM »

หนึ่งในความเห็นจากผู้ใช้ครับผม จาก newaltisclub.com

คนซื้อแฮปปี้ คนขายก็แฮปปี้ครับผม

tyredogth

« #20 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:28:26 PM »

สนใจติดต่อมาได้เลยนะครับผม พร้อมส่งทันทีครับ 081 0367763 เอกครับ

ขอบคุณมากครับผม
tyredogth

« #21 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 03:02:31 PM »

อีกหนึ่งความเห็นจากลูกค้าที่เคยใช้มาก่อนหน้านี้เป็นปีๆครับผม  ผู้ใช้จากcamryclub

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การตอบรับเป็นอย่างดีด้วยครับผม

tyredogth

« #22 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:19:43 PM »

14/09/09  วันนี้ส่งไป 2ราย 2เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148256453TH คุณธีระชัย
EH148256475TH คุณกอบศักดิ์

tyredogth

« #23 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 10:09:53 PM »

15/09/09  วันนี้ส่งไป 2ราย 2เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148248868TH คุณอนุชิต
EH148248871TH คุณเอกสิทธิ์

tyredogth

« #24 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 08:44:18 PM »

16/09/09  วันนี้ส่งไป 2ราย 2เครื่องครับผม ตรวจสอบ track no. ตามข้างล่างนะครับผม

EH148249568TH ขจรศักดิ์
EH148249571TH คุณพงศธร

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 199   ขึ้นบน
  พิมพ์