กรองดีเซล วีโก้ 3.0 ราคาเท่าไรครับ

(1/2) > >>

1400MW:
กรองดีเซล วีโก้ 3.0 ราคาเท่าไรครับ กะว่าจะเปลี่ยนทุก 10,000 กม.

garfieldvn:
270 บาท ยังไม่รวม VAT ครับผม

kik:
หาซื้อตามร้านขายอะไหล่รถยนต์ทั่วไปก็ได้ครับ 250-280 บาท แล้วแต่ร้าน

teerada448:
ไม่เกินสามร้อยบาทครับของแท้จากศูนย์เลยนะครับ แต่ถ้าเปนของตามร้านอะไหล่ทั่วไปเนื้อผ้ากรองจะมีคุณสมบัติการกรองที่ไม่ดีครับ ผมเคยใช้แล้วครับไม่ไหวครับแล้วรู้สึกว่าจะมีเหลืออยู่ลูกนึงครับเปนกรองที่ซื้อมาจากร้านทั่วๆไปครับเดี๋ยวจะเอาเนื้องานมาให้ดูครับ

VIGOZAD:
ผมเคยซื้อของวีโก้ร้านแถววรจักร เค้าเป็นตัวแทนโตโยต้า ซื้อมา 231.- บาทคับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป