vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

กิจกรรมวีโก้ไทยแลนด์ที่ผ่านมา
25-26 ม.ค.57 ใต้ร่มพระบารมี ทำความดีถวายพ่อ ปี 2 แจ้ซ้อน จ.ลำปาง
29 พ.ย.-1 ธ.ค.5 มิตติ้งประจำปี น่าน...น่ะสิ นอนอาบดาว หนาวสะท้านดอยเสมอดาว
17 พ.ย.56 กิจกรรม e-TOYOTACLUB Sports Day Y4 ตอน Calories Burning in the park
27 ตุลาคม 2556 ทอดผ้าป่าสามัคคี ณ วัดเวฬุวนาราม นครปฐม
6 ตุลาคม 2556 นี้ วีโก้ไทยแลนด์ ร่วมกับ กลุ่มจิตอาสา ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม จ.ปราจีนบุรี
>>> คลิ๊กที่นี่ เพื่อแจ้งกิจกรรมที่ต้องการให้เว็บช่วยประชาสัมพันธ์ เฉพาะงานกิจกรรมเพื่อสังคม ทำบุญ มิตติ้งของสมาชิก VT

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาพิเศษ..หลังคากระบะสามมิตร(รุ่นใหม่ล่าสุด)  (อ่าน 91891 ครั้ง)
Neung-SMA
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 08:12:41 AM »

"ขายหลังคากระบะสามมิตร ราคาพิเศษ!!+ของแถมเพียบ และการรับประกันคุณภาพ 2 ปี..
ลูกค้าท่านใด สนใจติดตั้งหลังคากระบะสามมิตร ของเเท้ๆ 100% ราคาโรงงาน...ราคาถูกกว่า

>>โทรมาสั่งจองกันได้เลยนะครับ"

สินค้า : 1.หลังคากระบะสามมิตร รุ่น SUV-Plus (V4) กระจกกั้นหน้า (รุ่นใหม่ล่าสุด...ราคาโทร.สอบถาม)

2.หลังคากระบะสามมิตร รุ่น S-Plus (V2) กระจกกั้นหน้า     (รุ่นใหม่ล่าสุด...ราคาโทร.สอบถาม)  

คุณสมบัติ>>> หลังคาผลิตจากเหล็กคุณภาพดี ไม่เป็นสนิม ทำสีเหมือนตัวรถยนต์ ตัวหลังคาไม่ต้องใช้ยางซีลหัวเก๋ง หมดปัญหาน้ำรั่วซึม กรณียางเสื่อมคุณภาพ , ตัวกระจกกั้นหน้า สามารถเปิดออกได้เพื่อระบายอากาศ และเช็ดทำความสะอาดการติดตั้งได้มาตรฐาน แข็งแรงทนทาน พร้อมการรับประกันคุณภาพ 2 ปี...ของแท้ๆๆ จากโรงงานสามมิตรฯ..

หลังคากระบะสามมิตร รุ่น SUV-Plus (V4) กระจกกั้นหน้า

หลังคากระบะสามมิตร รุ่น SUV-Plus (V4) กระจกกั้นหน้า ไม่ใช้ยางเชื่อมต่อหัวเก๋ง แยกอิสระกับตัวรถ สวยงามกว่า..

หลังคากระบะสามมิตร สามารถติดตั้งได้กับรถกระบะยอดนิยมได้เกือบ ทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น สินค้ามีทั้งรุ่น CAB และ 4 ประตู เช่น

- TOYOTA Hilux VIGO
 - ISUZU All-New D-Max
 - NISSAN NAVARA
 - MAZDA BT-50
 - FORD RANGER
 - MITSUBISHI TRITON
 - CHEVLORET COLORADO

>>ซื้อหลังคากระบะสามมิตร รุ่น SUV-Plusกระจกกั้นหน้า(FRONT) รับฟรี!!!...ของแถม 6 รายการ

1. กระจกไล่ฝ้า (ประตูบานหลัง)  
2. ไฟเบรคดวงที่3(ตรงกลางกระจก)    
3. Central lock ประตูท้าย(ใช้กับกุญแจรีโมทเดิม ได้ทันที)
4. ไฟมุม LED ด้านข้างซ้าย-ขวา (ไฟเลี้ยว,ไฟเบรค,ไฟหรี่)
5. กระจกกั้นหน้า สีใส (สามารถเปิดออกได้)
6. กระจกด้านข้างซ้าย-ขวา สีชา (ไม่ต้องติดฟิล์ม)

**ติดตั้งหลังคาที่ โชว์รูมสามมิตร-อ้อมน้อย**

สอบถามเพิ่มเติม/สอบถามราคา(พิเศษ)

Scan QR-Code
Line id :neung-3555  
Name : Prasert Rodphai
Tel.086-386-3555 (คุณหนึ่ง)
e-mail: prasert.rot@gmail.com

หลังคากระบะเหล็กสามมิตร ปัจจุบันมีการผลิตและจำหน่ายในท้องตลาด 3 รุ่น ได้แก่

1. หลังคาสามมิตร รุ่น SUV-Plus (รุ่นใหม่ล่าสุด/มีไฟท้าย,ไฟมุม/สูงเสมอกับหลังคารถ)
2. หลังคาสามมิตร รุ่น S-Plus V2 (หลังคาไม่มีไฟท้าย,ไฟมุม/ สูงกว่าหลังคารถ)
3. หลังคาสามมิตร รุ่น Hi-Roof (หลังคาทรงสูงสำหรับรถกระบะตอนเดียว)

>> สามารถติดตั้งได้กับรถกระบะยอดนิยมได้เกือบทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ เช่น
TOYOTA VIGO,ISUZU D-Max,NISSAN NAVARA,MAZDA BT-50,MITSUBISHI TRITON,CHEVLORET COLORADO
>> สินค้าจากโรงงานสามมิตรมอเตอร์ฯ มั่นใจได้ของแท้ 100%  มีทีมช่างทำการติดตั้งได้มาตรฐาน
>> รับประกันคุณภาพ 2 ปี
>> ติดตั้งที่โรงงงานสามมิตรฯ(สำนักงานใหญ่ อ้อมน้อย) รับประกันความพึงพอใจ..
>> แผนที่โรงงานสามมิตรฯ http://www.sammitr.com/images/th/contact_us/img/Map_Th.jpg

ตัวอย่างรูปภาพสินค้า

>>1. หลังคากระบะเหล็กสามมิตร รุ่น SUV-Plus

นวัตกรรมล่าสุดของโลกปิกอัพ.. ฉีกทุกข้อจำกัดที่เคยมี...  
     เอสยูวีพลัส คือ คำตอบทุกความต้องการของรถอเนกประสงค์แห่งการใช้งาน  เอสยูวีพลัส ผ่านการออกแบบอย่างต่อเนื่องมีกระบวนการผลิต ด้วยเทคโนโลยีระดับมาตรฐานยานยนต์จึงมีความปลอดภัยสูง  อีกทั้งมีน้ำหนักเบาและปลอดสนิม  เอสยูวีพลัส จึงเปี่ยมด้วยคุณค่าสูงสุด  สวยงามในทุกๆด้านทั้งความทันสมัย  และระบบการ ปิด-เปิด ประตูท้าย  นวัตกรรมใหม่ล่าสุด  ทั้งระบบล็อค 2 ชั้น โช้คประตูท้ายซ่อนภายใน  และปีกคลุมขอบกระบะที่กลมกลืนกับตัวรถอย่างสวยงาม..

คุณสมบัติหลังคากระบะเหล็กสามมิตร
ช่วยลดโลกร้อน โครงสร้าง Recycle ได้ 100 เปอร์เซ็นต์ SUV Plus รับประกัน 2 ปี

ทน : หลังคากระบะเหล็กสามมิตร ยืนยันในความทนทานด้วยการรับประกัน 2 ปี

แกร่ง : หลังคากระบะเหล็กสามมิตร ผลิตจากเหล็กชุบกันสนิมความหนา 0.8 ม.ม. ผสมผสานเทคโนโลยีการผลิตชั้นสูง ใช้หุ่นยนต์ในการประกอบและควบคุมด้วยระบบคอมพิวเตอร์มาตรฐานเดียวกับโรงงานประกอบรถยนต์ชั้นนำระดับโลก

ปลอดภัย : ด้วยการออกแบบโครงสร้างด้วยระบบคอมพิวเตอร์ที่เน้นความปลอดภัย และเลือกใช้วัสดุที่มีความแข็งแกร่งเหนือกว่าวัสดุที่ใช้ทำหลังคารถกระบะประเภทอื่น เทียบเท่าความแข็งแกร่งของตัวถังรถยนต์ ทำให้หลังคากระบะเหล็กสามมิตร ทน แกร่ง ปลอดภัย และคุ้มค่าต่อการใช้งาน

**คุณสมบัติที่โดดเด่นของหลังคากระบะสามมิตร**

HIDDEN STAY
โช้คติดตั้งซ่อน  ภายในโครงสร้างของหลังคาในลักษณะแนวขนาน  มีความยืดหยุ่นรับแรงกระแทกได้เป็นอย่างดี

HIDDEN CLAMP  
ติดตั้งหลังคากระบะ ด้วยตัวยึดแบบ HIDDEN CLAMP  ไม่ต้องเจาะกระบะไม่ทำให้เกิดความเสียหายต่อตัวถังรถ เก็บซ่อนอย่างสวยงาม

COVERRAIL
ปีกชายล่างของหลังคา  คลุมขอบกระบะ ไม่ต้องซีล  ไม่เห็นรอยต่อ  จึงหมดปัญหา น้ำรั่วซึม  กันลม  และฝุ่นสวยงาม  กลมกลืนกับตัวรถ

SECURITY-LOCK-SYSTEM  
เป็นระบบล็อค 2 ชั้น  มาตรฐานเดียวกับรถยนต์  สามารถติดตั้งกับระบบ CENTRAL LOCK และระบบสัญญาณกันขโมยได้อย่างไม่มีปัญหา

ระบบเชื่อมต่อด้วย ROBOT
กระบวนการออกแบบและผลิตเช่นเดียวกับรถยนต์ เชื่อมด้วยหุ่นยนต์ มีคานนิรภัย 5 จุด เพื่อเพิ่มความแข็งแรง ปลอดภัย

:
:

>>2. หลังคากระบะเหล็กสามมิตร รุ่น S-Plus V2
 - ติดตั้งด้วยระบบ Hidden Camp  ไม่ต้องเจาะกระบะ สวยงาม กลมกลืน
 - มีปีกชายล่าง คลุมขอบกระบะ ไม่ต้องซีล สวยงาม กลมกลืน ใส่ได้แม้ติดพื้นปูกระบะ(Liner)
 - ระบบล็อคประตูท้าย Rotary Lock ล็อค 2 จังหวะแบบเดียวกับประตูรถยนต์ ทนทานแข็งแรง

:
:

>>3. หลังคากระบะเหล็กสามมิตร รุ่น Hi-Roof
   หลังคากระบะสามมิตร ทรงสูง Hi-Roof สมบูรณ์แบบสำหรับทุกธุรกิจ คุ้มค่าด้วยพื้นที่ใช้สอย สามารถใช้ประโยชน์ได้สูงสุด อีกทั้งสามารถสั่งพิเศษแบบ ด้านข้างทึบ เพื่อให้ครอบคลุมการใช้งานทุกรูปแแบบได้อย่างลงตัว แข็งแรง ทนทาน และปลอดภัย

:
:

ข้อมูลเพิ่มเติม คลิก --->> http://www.sammitr.com/th/products/download_catalog.aspx?cat=1&prdid=17

คุณสมบัติหลังคาสามมิตร คลิก http://www.sammitr.com/elctfl/prddwl/dwlfl126.pdf?day=634994270355210000

แผนที่โรงงานสามมิตรมอเตอร์ฯ (สำหรับนำรถยนต์เข้ามาติดตั้งหลังคาสามมิตร)

สินค้าดีได้มาตรฐานอุตสาหกรรม ราคาถูก!! ติดตั้งที่โรงงานสามมิตรฯ รับประกัน 2 ปี

Tags: ขายหลังคากระบะ|หลังคาสามมิตร|ขายหลังคาเหล็กสามมิตร|หลังคารถกระบะเหล็ก|หลังคารถยนต์|หลังคากระบะ|หลังคารถยนต์|สามมิตรมอเตอร์|หลังคาSUV-Plus|หลังคาS-Plus V2|หลังคาใหม่|หลังคามือ1|หลังคาราคาถูก|หลังคาราคาโรงงาน|สามมิตรอ้อมน้อย|หลังคาSMM|SAMMITR|แต่งรถกระบะ|กระบะหลังคา|ติดหลังคากระบะ|กระบะเหล็ก|เหล็กหลังคา|ติดหลังคาสามมิตร|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2014, 08:59:00 PM โดย Neung-SMA » บันทึกการเข้า
Neung-SMA
*

« #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 02:37:02 PM »

ภาพผลงานรถยนต์ที่ทำการติดตั้งหลังคากระบะเรียบร้อยแล้ว ทุกรุ่น สวยเท่ห์...ลงตัว สะดวกสบาย

สนใจสอบถามราคากันได้นะครับ...

โทร. 086-386-3555  (คุณหนึ่ง)

ตัวอย่างรถยนต์ที่ติดหลังคารุ่นกั้นหน้า(FRONT)

TOYOTA-VIGO ติดตั้งหลังคากระบะสามมิตรรุ่น SUV-PLUS

MITSUBISHI Triton 4D

ISUZU D-Max Cab

ISUZU All New D-Max

NISSAN-NAVARA ติดตั้งหลังคากระบะสามมิตร รุ่น SUV-PLUS

FORD - Ranger

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2013, 10:28:06 PM โดย Neung-SMA » บันทึกการเข้า
Neung-SMA
*

« #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 08:54:52 AM »

*หลังคากระบะสามมิตร ราคาพิเศษมากๆ...ของใหม่ 100% รับประกันโครงสร้าง 2 ปี..*

สอบถามราคา โทร. 086-386-3555 , 083-0650183

ตัวอย่างสินค้า; หลังคากระบะสามมิตร รุ่น S-PLUS V2

Toyota Vigo

D-MAX 4 Door

FORD RANGER

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2013, 07:20:03 PM โดย Neung-SMA » บันทึกการเข้า
SAKOL
*

« #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 01:41:49 PM »

ผมขอสอบถามหน่อยครับ หลังคารุ่น D/C= 28,900 ฿ นั้น ข้อ1,ข้อ2 ตรงหมายเหตุนั้นผมเข้าใจแต่ในข้อ3ที่ระบุว่าแอร์แขวนสามมิตรราคา 17,000 บาทแถมพัดลมระบายความร้อนนั้นอยู่ในชุดรุ่นD/Cที่ราคา28,900บาทด้วยใช่ไหมครับหรือว่า ต้องซื้อแอร์เพิ่มต่างหากครับ เพราะถ้าราคา รุ่นD/C ติดตั้งเสร็จพร้อมแอร์แล้รวมทั้งสิ้น=28,900บาท ผมก้สนใจที่จะไปติดตั้งทันทีครับ และร้านอยู่แถวไหนครับ  ขอบคุณครับ e5
kriangkai
*

[ VT NO.1118 ][VT_P.77]

« #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 03:57:36 PM »

ผมขอสอบถามหน่อยครับ หลังคารุ่น D/C= 28,900 ฿ นั้น ข้อ1,ข้อ2 ตรงหมายเหตุนั้นผมเข้าใจแต่ในข้อ3ที่ระบุว่าแอร์แขวนสามมิตรราคา 17,000 บาทแถมพัดลมระบายความร้อนนั้นอยู่ในชุดรุ่นD/Cที่ราคา28,900บาทด้วยใช่ไหมครับหรือว่า ต้องซื้อแอร์เพิ่มต่างหากครับ เพราะถ้าราคา รุ่นD/C ติดตั้งเสร็จพร้อมแอร์แล้รวมทั้งสิ้น=28,900บาท ผมก้สนใจที่จะไปติดตั้งทันทีครับ และร้านอยู่แถวไหนครับ  ขอบคุณครับ e5
อยากรู้ตามนี้ด้วยครับ แล้วมีแบบผ่อนไหมครับ ขอบคุณครับ
ch_ramintra
*

« #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 05:59:31 PM »

แหม พี่ครับ บวกค่าแอร์ต่างหาก ผมติดมาเฉพาะหลังคาก็สองหมื่นกว่าแล้ว
YOKEE
ใบขับขี่ 5 ปี

คะแนนถูกใจ 1

« #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 10:38:18 PM »

ติดตั้งเสร็จพร้อมแอร์แล้รวมทั้งสิ้น=28,900บาท คงไม่ใช่นะครับ  v59
amornmod
ใบขับขี่ชั่วคราว
**

« #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 04:10:35 PM »

UPUP ติดตั้งที่บริษัทเลยใช่ไหมครับ
Neung-SMA
*

« #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 04:25:50 PM »

UPUP ติดตั้งที่บริษัทเลยใช่ไหมครับ

ต้องติดตั้งที่ โรงงานสามมิตรมอเตอร์  โรงงานตั้งอยู่ที่ ต.อ้อมน้อย อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร ครับ...

ใช้เวลาติดตั้งไม่เกิน 4 ชม.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2013, 09:33:09 PM โดย Neung-SMA » บันทึกการเข้า
indyzbinary
ใบขับขี่ตลอดชีพ

คะแนนถูกใจ 4

ตูน VT1092

« #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 04:38:24 PM »

ผมนอกว่าที่อ้อมน้อย จะเป็นไลน์ผลิตซะอีกหน่ะครับ หอบไป ติดถึงบางใหญ่เลย ถ้ารู้ว่า ขายและรับติดตั้งด้วยคงติดที่อ้อมน้อยล่ะครับ ใกล้บ้าน T_T
Neung-SMA
*

« #10 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 02:56:29 PM »

ผมนึกว่าที่อ้อมน้อย จะเป็นไลน์ผลิตซะอีกหน่ะครับ หอบไป ติดถึงบางใหญ่เลย ถ้ารู้ว่า ขายและรับติดตั้งด้วยคงติดที่อ้อมน้อยล่ะครับ ใกล้บ้าน T_T

เป็นโรงงานที่ผลิตหลังคาเหล็กสามมิตร และเปิดให้ลูกค้าที่มีความสนใจ เข้ามาทำการติดตั้งหลังคา ได้ด้วยครับ...\

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2013, 09:33:33 PM โดย Neung-SMA » บันทึกการเข้า
Safety Tum
ใบขับขี่ 5 ปี

ให้มันได้อย่างนี ดิ งานเข้าได้ทุกวัน เฮ่อ กำ

« #11 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 02:04:48 PM »

มีที่ปัดน้ำฝนหลังขายป่าวครับ
ขอราคาพร้อมติดตั้ง (ของ suv plus )
NiTum
*

HS3REV - VT854

« #12 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 02:18:27 PM »

น่าสนใจครับกำลังมองๆอยู่ แต่ลดอีกได้มั้ยครับ   v55 v55 v55

แล้วไฟ LED กะที่ปัดน้ำฝน ราคาเท่าไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2009, 02:20:57 PM โดย NiTum » บันทึกการเข้า
amornmod
**

« #13 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:42:49 AM »

upupup ของเขาดีจริง
modxl
*

« #14 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 08:06:14 PM »

วีโก้ช่วงยาวเสมอเก๋งเป็นเหล็กของสามมิตรมีไหมครับขอรูปและราคาด้วยครับ
Neung-SMA
*

« #15 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 04:37:54 PM »

วีโก้ช่วงยาวเสมอเก๋งเป็นเหล็กของสามมิตรมีไหมครับขอรูปและราคาด้วยครับ

ขอเบอร์โทรติดต่อกลับ ได้มั้ยครับ..
modxl
*

« #16 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 07:43:11 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2011, 11:40:48 AM โดย modxl » บันทึกการเข้า
ตาล
*

« #17 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:11:31 PM »

ไปติดมาแล้วค่ะ ใครไปติดคุยกับเซลล์ดีดีนะคะ
เพราะก่อนไปติด ขอของแถมไว้ เค้าเป็นคนแจ้งเองว่าให้ ครอบไฟท้ายด้วย
แต่พอติดเสร็จบอกว่าไม่มี เพราะแถมฟิมล์ให้แล้ว
ทั้งที่ทีแรกบอกว่า ฟิมล์แถมให้เพราะพูดไปแล้วว่ามี และตัวแทนจำหน่ายก็มีให้แล้ว
ครอบไฟนี่แถมให้ต่างหาก พอไปแล้ว แฟนเป็นคนเข้าไปติด เค้าโทรกลับมาบอกว่าไม่เห็นมีครอบไฟเลย
เราเลยโทรหาเซลล์ก็ตอบหน้าตาเฉยว่าไม่ได้นะ เพราะให้ฟิมลล์แล้ว เราไม่ดีที่ไม่ได้ให้เค้าแจ้งเป็นเอกสาร
เสียความรู้สึกจริงๆ เบ็ดเสร็จแล้วพอๆกับที่ศูนย์แหละค่ะ..
nun_dip
*

« #18 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 01:30:49 PM »

มันเป็นกันซะอย่างนี้ประเทศถึงไม่เจริญ กะว่าจะไปติดอยู่เหมือนกัน เสียความรู้สึกแทนจริงๆ
Neung-SMA
*

« #19 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 07:54:00 AM »

ไปติดมาแล้วค่ะ ใครไปติดคุยกับเซลล์ดีดีนะคะ
เพราะก่อนไปติด ขอของแถมไว้ เค้าเป็นคนแจ้งเองว่าให้ ครอบไฟท้ายด้วย
แต่พอติดเสร็จบอกว่าไม่มี เพราะแถมฟิมล์ให้แล้ว
ทั้งที่ทีแรกบอกว่า ฟิมล์แถมให้เพราะพูดไปแล้วว่ามี และตัวแทนจำหน่ายก็มีให้แล้ว
ครอบไฟนี่แถมให้ต่างหาก พอไปแล้ว แฟนเป็นคนเข้าไปติด เค้าโทรกลับมาบอกว่าไม่เห็นมีครอบไฟเลย
เราเลยโทรหาเซลล์ก็ตอบหน้าตาเฉยว่าไม่ได้นะ เพราะให้ฟิมลล์แล้ว เราไม่ดีที่ไม่ได้ให้เค้าแจ้งเป็นเอกสาร
เสียความรู้สึกจริงๆ เบ็ดเสร็จแล้วพอๆกับที่ศูนย์แหละค่ะ..

ต้องขอบคุณที่เลือกใช้หลังคาสามมิตรนะครับ  คือราคานี้เป็นราคาพิเศษครับ(ถูกมากๆ) แล้วทางเซลล์ แถมติดฟิล์มให้ด้วย ซึ่งปกติราคานี้จะไม่มีแถมฟิล์มนะครับ
amornmod
**

« #20 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 04:50:49 PM »

ดัน ครับเพื่อนผมเองครับ
amornmod
**

« #21 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 04:53:37 PM »

ถูกดีๆๆๆ
mumutom
**

« #22 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 09:16:58 AM »

Up up up

ขอดูรูปด้านในด้วยครับ..
amornmod
**

« #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 04:52:27 PM »

ช่วยกันดันครับ
amornmod
**

« #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 04:55:41 PM »

สนใจแต่ยังไม่มีตังทำไงดีครับคุณหนึ่ง ผ่อนได้ไหมครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9   ขึ้นบน
  พิมพ์