vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

VigoThailand.com // วีโก้ไทยแลนด์ « ตลาดซื้อ-ขาย วีโก้ไทยแลนด์ « เปิดท้าย-ไทยแลนด์ « ### ขายฟิล์มเขียวใสซิ่งๆนำเข้าจากญี่ปุ่นครับ ( Japan Quality ) ###
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 39   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ขายฟิล์มเขียวใสซิ่งๆนำเข้าจากญี่ปุ่นครับ ( Japan Quality ) ###  (อ่าน 245177 ครั้ง)
folkz และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
folkz
ใบขับขี่ 5 ปี

คะแนนถูกใจ 0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 03:31:19 PM »

### จำหน่ายฟิล์มเขียวใสคุณภาพนำเข้าจากญี่ปุ่นครับไม่ร้อนไม่แสบผิว ใสไม่มีปรอทและไม่สะท้อนแสง อารมณ์เดียวกับกระจกนอกแท้ๆ เขียวใสแบบหยก

เนื้อฟิล์มผลิตด้วยกรรมวิธีเทคโนโลยีที่ทันสมัยจากญี่ปุ่นด้วยเนื้อคาร์บอนแท้ ส่วนผสมของฟิล์มคือเนื้อกระจกนอก ดังนั้นความสวยและคุณภาพเหมือนกระจกนอกแน่นอน

จึงสามารถกันความร้อนและทนแดดบ้านเราได้เป็นอย่างดี การันตี!! ให้ทุกคันครับ ฟิล์มดีๆที่อยากให้คุณได้ลองผ่านการเทสและทดสอบมามากมายกับรถจริงในเมืองไทยหลาย 100 คันครับ

!!! คุณภาพการกันแดดและความสวยดีกว่าแบรนด์ดังๆ เยอะครับ !!!

ท่านใดสงสัยว่าดีกว่าสวยกว่าฟิล์มใสทั่วไป ตรงไหน ยังไง รบกวนโทรสอบถาม หรือ Line ได้เลยครับ หรือถ้าใครอยู่แถวๆแจ้งวัฒนะและใกล้เคียงมาดูรถจริงและเทส คุณภาพการกันร้อนได้เลยครับ

เพราะเราเข้าใจหัวอกคนใช้รถที่อยากได้ฟิล์มใสทุกท่านครับว่าร้อนเป็นยังไง

ราคาฟิล์มรอบคันเริ่มต้นที่ 3,000 บาทขึ้นไป(แล้วแต่รุ่นครับ) *** จะรับฟิล์มไปติดเอง , ต่างจังหวัดส่ง EMS ได้ครับบรรจุภัณฑ์อย่างดี , หรือจะให้ทีมช่างผมวิ่งไปติดถึงที่ หรือจะวิ่งมาติดที่ผม จัดให้ได้ทุกรูปแบบครับ ***

***  ร้านอยู่ ซ.สามัคคี ใกล้กับคลองประปา-ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ ,แคราย-ติวานนท์ ,แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ครับ  ***

อยากหล่อ อยากซิ่ง อยากสวยเหมือนกระจกนอก แต่ไม่อยากร้อน นึกถึง  ### ฟิล์มซิ่ง (Japan Quality) ###  '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ฝากกันไว้สักนิดนะคับผม '' ฟิล์มเขียวใสที่ดีต้องกันร้อนได้ด้วยไม่ใช่แค่ใส แล้วคุณจะเปลี่ยนความคิดว่าฟิล์มใสแบบกระจกนอก ไม่จำเป็นต้องร้อนเสมอไป ''

- - สำหรับขาซิ่ง หรือทีมไหน ที่มีกฎห้ามติดฟิล์มลองโทรมาปรึกษาผมได้นะครับ การันตีให้เลยว่าใสเหมือนไม่ติดแต่กันร้อนได้ดีกว่าเดิมมากครับ - -

ติดต่อสอบถามได้ที่ 087-9172004 โฟล์คครับ Line ID = f0lkz(เลขศูนย์นะครับไม่ใช่ตัวโอ)  Facebook Search ชื่อ = Folkz Film-jp @มาได้เลยคับ

!!! Updateผลงาน แบบ Realtime ทุกวันได้ทาง Facebook และ Line นะครับ !!!

Ps. ถ้าโทรมาแล้วไม่ได้รับสายอาจจะติดงานหรือประชุมอยู่ครับ ยังไงโทรกลับแน่นอนทุกสายครับ หรือไม่ก็ฝากข้อความไว้ได้ครับ ### ฟิล์มผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนต้องสั่งผ่านผมเท่านั้น ###

Japan Film Specifications '

1. ค่ากันความร้อนจากแสงอาทิตย์ =  82%

2. % ที่แสงส่องผ่าน = 75%

3. การสะท้อนของแสง = 2%

4. กัน UVA - UVB = 99.99%

5. ความใสของฟิล์มไม่ถึง 40%

6. ผ่านคลื่นสัญญาณ EasyPass , 3G-4G  Etc.

ทำไมต้องฟิล์มเขียวใสนำเข้าจากญี่ปุ่น ??

- เนื้อฟิล์มหนากว่าฟิล์มใสแบบเดียวกันในประเทศไทยประสิทธิภาพย่อมดีกว่า

- ปรอท0% ไม่เงาไม่สะท้อนแสงทั้ง แสงอาทิตย์และแสงไฟในตอนกลางคืนและให้ความสวยงาม คลีนๆกว่าเพราะไม่มีปรอทเลย

- เนื้อวัสดุเดียวกับกระจกตัวนอกของญี่ปุ่น ทำให้รถคุณสวยขึ้นเหมือนรถที่ญี่ปุ่น อย่างชัดเจน

- สีเขียวใสของฟิล์มเป็นเขียวแท้จริงเหมือนกระจกนอก(ญี่ปุ่น) ใช้วัสดุในการผลิตเหมือนกระจกนอก(ญี่ปุ่น)ทุกประการดังนั้นเมื่อนำฟิล์มไปติดกับรถที่มีกระจกนอก(ญี่ปุ่น)อยู่แล้ว สีจะเป็นโทนเดียวกัน ไม่เหมือนหลายๆยี่ห้อที่ผสม สีใส่เข้าไปแล้วเข้มไปเพี้ยนไปใช้ไปไม่นานก็ซีดจนใส

- เมื่อเนื้อฟิล์มหนาและได้มาตรฐานกว่าการกันร้อนกันแสงแดดย่อมทำได้ดีกว่าฟิล์มใสทั่วไปในท้องตลาด

- กล้าการันตี!! ว่าไม่ร้อนไม่แสบผิวจากแสงแดดในเมืองไทย เมื่อขับขี่ในเวลากลางวันแดดเปรี้ยงๆ

- ช่วยลดภาระคอมเพรสเซอร์แอร์ให้ไม่พังก่อนอายุการใช้งานเนื่องจากไม่ต้องเร่งแอร์สู้แดดในตอนกลางวัน

- ช่วยยืดอายุคอนโซลหน้ารถยนต์จากแสงแดดให้ไม่กรอบและแตกลายงา ก่อนเวลาอันสมควร

- เหมาะกับผู้สูงอายุหรือผู้ที่มีปัญหาทางด้านสายตาและทัศนวิสัยในการมองเห็น ในกรณีขับรถตอนกลางคืน และในขณะเดียวกันก็ช่วยลดปัญหาเรื่องความร้อนจากแสงแดดในเวลากลางวันได้เป็นอย่างดี

- แฟน-ผบทบ. ไม่บ่นเนื่องจากไม่ร้อนไม่แสบผิว ฝ้า ไม่ขึ้น ลดปัญหาครอบครัว และอื่นๆที่ตามมา (ดูเหมือนเรื่องขำขัน แต่ผมเจอมาหลายเคสละครับ)

#ฟิล์มใส #ฟิล์มซิ่ง #ฟิล์มกรองแสง #ฟิล์มอาคาร #ฟิล์มใสกันร้อน

ขอบคุณมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2016, 02:40:00 AM โดย folkz » บันทึกการเข้า
folkz

« #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 05:46:01 PM »

สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ จบแน่นอน หล่อแบบตัวนอกแท้ๆ ^^

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')
folkz

« #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 04:02:45 PM »

อยากรู้ว่าฟิล์ม ''เทพ'' ใช้แล้วเป็นกระจกนอกยังไง ลั่นมาเลยครับ วัยรุ่น ^^
folkz

« #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 01:38:50 PM »

กระจกนอกเป็นไง สงสัยให้ถามวัยรุ่น
folkz

« #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 03:43:20 PM »

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
folkz

« #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 06:07:26 PM »

ใครที่ชอบในความสวยงานของกระจกนอก และอยากกันร้อนได้ในระดับที่ดี ขับรถกลางวันสบายๆ ปรึกษาผมได้นะคับ จบสวยแน่นอน
folkz

« #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 05:18:54 PM »

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
folkz

« #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 03:46:50 PM »

อยากรู้ว่าฟิล์มคุณภาพเนื้อเดียวกับกระจกนอกเป็นยังไง ต้องลองนะคับ การันตีไม่ร้อนไม่แสบแขนแน่นอน :'D

folkz

« #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 01:58:47 PM »

เนื้อฟิล์มที่เป็นกระจกนอกเป็นยังไง มันดีอย่างไร และจะสวยขนาดไหน สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ จบสวยทุกคัน!!
folkz

« #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 05:40:40 PM »

อัพคับวัยรุ่น
folkz

« #10 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 04:35:02 PM »

สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ หล่อทุกคันแน่นอน และใช้งานได้จริงกับแดดบ้านเรา ไม่ต้องทนร้อนแสบแขนอีกต่อไป

folkz

« #11 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 03:03:01 PM »

อยากหล่อแบบตัวนอกแต่ไม่อยากร้อนทรมาน โทรมาปรึกษาได้เลยครับ การันตี จบแน่นอน!!!
folkz

« #12 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 04:44:32 PM »

ฟิล์มใสเขียวที่คุณภาพดีนอกจากใสและสวยงามเป็นเนื้อเดียวกับกระจกแล้ว การกันแดดต้องทำได้ดีด้วย ผมเน้นมาเสมอ การดูด้วยตาบางทีอาจจะพิสูจน์อะไรได้ยากครับ อยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติม สอบถามกันเข้ามาได้เลย
แล้วคุณจะรู้ว่าค่าตัวเลขในเครื่องเทส กับแดด จริงๆมันต่างกันเยอะครับ ^^

folkz

« #13 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 02:59:57 PM »

วันหยุดยาวใครไม่ไปไหนอยากติดฟิล์ม ลั่นมาได้เลยนะครับ จบสวยแน่นอน

folkz

« #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 04:26:05 PM »

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม จบจริง ตัวจริงเรื่องฟิล์มใสแบบกระจกนอก ^^
folkz

« #15 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 12:07:37 PM »

อยากจบแบบไม่เจ็บ เรื่องฟิล์ม สอบถามได้นะคับผม ^^
folkz

« #16 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 11:25:21 PM »

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม จบสวยแน่นอน ^^

ติดตามผลงานอัพเดทได้ที่หน้าเฟสและไลน์เลยครับ อัพเดทไวกว่าหน้าเวปนะฮะ
folkz

« #17 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 03:55:08 PM »

อยากรู้ว่าคุณภาพเหนือราคา เป็นยังไง สะกิดมาเลยคับ

folkz

« #18 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 05:16:53 PM »

ดันกันไปวัยรุ่นน ของดีที่คุณต้องลอง!!

folkz

« #19 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 11:15:50 PM »

ใครจะไปลั่นบางแสน อยากหล่อก่อนลั่น สะกิดจองคิวเลยครับ หรือจะเอาแต่ฟิล์มไปติดเองหลังไมค์มาเลย
ผมมีราคาโค-ตรเร้า ให้ทุกท่านคับผม ^^
folkz

« #20 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 04:47:22 PM »

หล่อแบบตัวนอกกระจกนอกแท้ๆ ต้องจัดนะคับ รับประกันคุณภาพเช่นเดิม ไม่ร้อนแน่นอน!!

folkz

« #21 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2014, 05:29:09 PM »

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม ฟิล์มตัวนี้ผ่าน easy pass และคลื่นสัญญาณ 3G /4G ทุกชนิดครับ

folkz

« #22 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 04:42:22 PM »

อยากรู้ว่าดีและแตกต่างยังไง กริ๊งกร๊างกันมาได้นะคับบ
folkz

« #23 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 05:48:16 PM »

ฟิล์มดีๆที่อยากให้คุณได้ลอง แล้วคุณจะติดใจ

การันตีทุกคันคับ!!

folkz

« #24 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 03:05:14 PM »

ช่วงนี้ ใครที่อยู่ต่างจังหวัด ผมไม่คิดค่าจัดส่ง, ค่าPackage นะครับจัดกันได้เลย ส่วนราคาฟิล์มก็มีราคาเร้าๆให้ทุกท่านทุกรุ่นแน่นอน ^^

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 39   ขึ้นบน
  พิมพ์