vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

กิจกรรมวีโก้ไทยแลนด์ที่ผ่านมา
25-26 ม.ค.57 ใต้ร่มพระบารมี ทำความดีถวายพ่อ ปี 2 แจ้ซ้อน จ.ลำปาง
29 พ.ย.-1 ธ.ค.5 มิตติ้งประจำปี น่าน...น่ะสิ นอนอาบดาว หนาวสะท้านดอยเสมอดาว
17 พ.ย.56 กิจกรรม e-TOYOTACLUB Sports Day Y4 ตอน Calories Burning in the park
27 ตุลาคม 2556 ทอดผ้าป่าสามัคคี ณ วัดเวฬุวนาราม นครปฐม
6 ตุลาคม 2556 นี้ วีโก้ไทยแลนด์ ร่วมกับ กลุ่มจิตอาสา ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม จ.ปราจีนบุรี
>>> คลิ๊กที่นี่ เพื่อแจ้งกิจกรรมที่ต้องการให้เว็บช่วยประชาสัมพันธ์ เฉพาะงานกิจกรรมเพื่อสังคม ทำบุญ มิตติ้งของสมาชิก VT

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอตัวใหม่นานละ  (อ่าน 2144 ครั้ง)
tumvigoauto
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

« เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 10:37:31 PM »

เมือไรจะออกรอนานมากละคับมีใครยังรอบ้างคับ
toyota1044
*

คะแนนถูกใจ 3

« #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 10:52:01 PM »

หมายถึงรถใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ผมไม่รอแล้วครับไปจัดมาสองคันแล้วแคปคันสี่ประตูคัน ออกก่อนได้ใช้ก่อนไม่รอแล้วครับ5555

อีกอย่างครับ เราไม่รู้ตัวใหม่มันจะสวยหรือขี้เหร่ครับ เกิดมาสวยถูกใจก้ดีไปแต่ถ้าไม่หละก้เสียโอกาสน่าดูครับ ผมเจอมาแล้ว

แม่บ้านอยากได้ซีวิคfdตัวเก่า มีคนบอกให้รอตัวใหม่จะออกมาดีกว่า สรุปรอครับ ผลสุดท้าย พอไปดูของจริงที่ศูนย์ เสียความรู้สึกมากไม่ชอบครับไม่ถูกใจเราทั้งคู่ ลองไปหาตัวเก่าว่ามีเหลือมั้ยตามศูนย์ต่างสรุปไม่มีเหลือเลยครับ. รู้งี่ไม่รอดีกว่า.  สุดท้ายคนรู้จักจะไปเมืองนอกเลยมาขายให้ ก้เลยได้ครับแต่มันไม่ได้เป็นมือหนึ่งอย่างตั้งใจไว้ แต่ก้ไม่เป็นไรสภาพดี

หลังจากเหตุการนั้นเลยคุยกับแฟน อยากได้ซื้อเลยถูกใจซื้อเลย ไม่ต้องรอว่าจะตัวใหม่ตัวเก่าถูกใจเราพอครับ

555555.  เล่าให้ฟังเฉยๆครับไม่ต้องคิดมากครับ
tumvigoauto
*

« #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 11:12:20 PM »

ยังรออย่คับไม่รีบ
freash
ใบขับขี่ตลอดชีพ

คะแนนถูกใจ 21

« #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 11:31:00 PM »

หมายถึงรถใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ผมไม่รอแล้วครับไปจัดมาสองคันแล้วแคปคันสี่ประตูคัน ออกก่อนได้ใช้ก่อนไม่รอแล้วครับ5555

อีกอย่างครับ เราไม่รู้ตัวใหม่มันจะสวยหรือขี้เหร่ครับ เกิดมาสวยถูกใจก้ดีไปแต่ถ้าไม่หละก้เสียโอกาสน่าดูครับ ผมเจอมาแล้ว

แม่บ้านอยากได้ซีวิคfdตัวเก่า มีคนบอกให้รอตัวใหม่จะออกมาดีกว่า สรุปรอครับ ผลสุดท้าย พอไปดูของจริงที่ศูนย์ เสียความรู้สึกมากไม่ชอบครับไม่ถูกใจเราทั้งคู่ ลองไปหาตัวเก่าว่ามีเหลือมั้ยตามศูนย์ต่างสรุปไม่มีเหลือเลยครับ. รู้งี่ไม่รอดีกว่า.  สุดท้ายคนรู้จักจะไปเมืองนอกเลยมาขายให้ ก้เลยได้ครับแต่มันไม่ได้เป็นมือหนึ่งอย่างตั้งใจไว้ แต่ก้ไม่เป็นไรสภาพดี

หลังจากเหตุการนั้นเลยคุยกับแฟน อยากได้ซื้อเลยถูกใจซื้อเลย ไม่ต้องรอว่าจะตัวใหม่ตัวเก่าถูกใจเราพอครับ

555555.  เล่าให้ฟังเฉยๆครับไม่ต้องคิดมากครับ

คิดเหมือนกันครับ ออกก่อนใช้ก่อนผ่อนหมดก่อน
ratchada
ใบขับขี่ชั่วคราว
**

คะแนนถูกใจ 5

« #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 11:42:13 AM »

ผมก็ไม่รอตัว full model change ครับ ตัว TRD ที่ออกมาใหม่ผมว่ามันโอเคแล้วครับ สวยถูกใจแล้ว กว่าวีโก้ตัวใหม่จะออกน่าจะต้องรอถึงปีหน้าครับ เพราะตัว TRD ยังขายได้ยอดดีอยู่ ยังไม่จำเป็นต้องรีบเปิดตัว
ammp
*

« #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 03:39:11 PM »

รออีกยาวๆเลยมั้ง แต่ TRD ก็เริ่ดอยู่นะ
tiffybella
**

คะแนนถูกใจ 1

« #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 04:35:19 PM »

Vigo TRD ก็สวยดี ช่วงล่าง TRD ที่เป็น DTS Plus น่าจะขับสนุก แต่ถ้ารอไหวก็รอเอาที่ใจอยากได้
wawawoom
ใบขับขี่ 5 ปี

คะแนนถูกใจ 24

VT954

« #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 09:32:28 PM »

รอได้ครับ คงจะหย่ายน่าดู
และสิ้นปีนี้คันเก่าผ่อนหมดพอดี 
EDDYVIGO
*

คะแนนถูกใจ 4

www.Chlongrat.com เครื่องจักรกลทำถนน

« #8 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 11:49:41 PM »

ผมใช้วีโก้ตัวแรกอยู่อยากเปลี่ยนคันใหม่จะเอาโตต้า แต่ไม่เอาวีโก้แล้ว รอของใหม่ครับ
machanique22
*

« #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 10:35:30 AM »

กระบะโตต้าตัวใหม่ก็มีวีโก้ TRD sportivo ออกมาแล้วนี่ครับและบางคนก็ได้รับรถแล้วด้วยครับ
wat 792
**

คะแนนถูกใจ 4

« #10 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 11:03:46 AM »

อย่าเพิงออกเลยครับ ผมยังผ่อนไม่หมด 555
sayuri
*

« #11 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 11:36:18 AM »

วีโก้ ทีอาดี ตัวเตี้ยถูกสีดำถูกใจมาก แต่ว่ากลัวออกมาแล้วไม่ถึงปี โฉมใหม่ออกมากลัวตกรุ่นทั้งๆ ที่ยังผ่อนไม่หมด เลยอดๆๆๆ ไว้ก่อน ทนใช้คันเก่าก่อน คิดว่าโฉมใหม่คงไม่น้อยหน้าคู่แข่งแน่นอน ลองดูซิแต่ละค่ายที่ออกมาสุดยอดทั้งนั้น คิดว่าโฉมใหม่เจ้าโก้ คงไม่น้อยหน้าแน่นอน อด และทน ใช้คันเก่าไปก่อน ออกโฉมใหม่เมื่อไหร่ เสร็จแน่ๆ อดมานาน
drifttep
*

คะแนนถูกใจ 2

ครอบครัวต้องมาก่อน ลูกเมียคือสมบัติอันล้ำค่า

« #12 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 01:26:35 PM »

รอตัวใหม่ดีกว่าครับ 1-2 แป๊บเดียวเองครับ
peepu
ใบขับขี่ 5 ปี

คะแนนถูกใจ 16

« #13 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:40:32 PM »

รอตัวใหม่ไม่มีท้อครับ.............. นานแค่ไหนก็จะรอ.............. เมื่อวันนั้นมาถึง.....เราจะ หล่อ....แรงที่สุด.....555555
candot
**

« #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 01:11:19 AM »

งง รออะไรครับ อย่ามั่วรออยู่ใย เล่นไปเถอะ TRD จองไปได้เลย รอนานเท่าไรก็ไม่ต้องกลัวผิดหวังครับ
jeabkrub
*

« #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 07:39:11 PM »

ผมรอ TRD จนคิดว่าไม่น่ามี พอได้แชมป์มาขับไม่ถึง2เดือน TRDก็มา
แต่หน้าตามันไม่ถูกใจเหมือนที่คาดหวังไว้  ยังดีที่มีส่วนอีกมาเสริม
จะบอกท่านจขกท.ว่า อย่ารอเลยครับ  อยากก็จัดเลย 

toshiro
*

« #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 11:38:25 AM »

ผมก็ไม่รอแล้ว ครับ รับรถพรุ่งนี้แล้ว

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์