vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมภาพ "วีโก้ไทยแลนด์@ Outdoor เขาค้อ 31-1 เมย 55"  (อ่าน 47309 ครั้ง)
body
ดริฟต์คิงขั้นเทพ
*

คะแนนถูกใจ 97

VT124คับ

« เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 09:06:08 PM »

ชมภาพ "วีโก้ไทยแลนด์ @ Outdoor Thailand เขาค้อ 31-1 เมย 55"

กิจกรรมสนุกส่งท้ายเดือนมีนาคม ของชาววีโก้ไทยแลนด์ โดยได้รับการสนับสนุนจาก " Outdoor Thailand @Vigothailand" ณ.อำเภอเขาค้อ จังหวัดเพชรบูรณ์  
ประสบความสำเร็จลงอย่าง งดงาม ท่ามกลางบรรยากาศที่สนุก และสัมผัสกับอากาศที่หนาวเย็นบนเขาค้อ   ด้วยอุณหภูมิกลางคืนที่ประมาณ 16 องศาและมีฝนตกมาเล็กน้อย สร้างความชุมฉ่ำและบรรยากาศแห่งมิตรภาพ ที่จดจำไปอีกนาน

ขอบคุณ  ภาพจากคุณหนุ่มช่างภาพจากทีมงาน outdoor พร้อมทั้งภาพจากกล้องผมเอง, กล้องคุณเดน, กล้องคุณอาตง,คุณเผือก  ที่อนุเคราะห์ภาพบรรยากาศช่วงแรกๆมานำเสนอให้กับเพื่อนสมาชิก

ติดตามชมภาพบรรยากาศได้เลยครับ

ทิ้งขยะโทรศัพท์ที่ใช้แล้ว

มีเหตุการณ์ตื่นเต้นเล็กน้อยในช่วงเช้าที่มีรถวิ่งผ่านซุ้มแล้วลากเอาซุ้มปล่อยตัวติดไปด้วย
ภาพก่อนเกิด

สภาพที่เหลือหลังเหตุการณ์ผ่านไป ซ่อมแล้วได้เท่านี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2012, 09:07:31 PM โดย body » บันทึกการเข้า

FIRSTCHILCHIL
ใบขับขี่ชั่วคราว
**

คะแนนถูกใจ 14

« #76 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 12:58:37 AM »

ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อ... ยิ่งสาวๆที่มากับ...อาตง...หุหุ
rabbits
**

คะแนนถูกใจ 6

โชคชะตา ฟ้าลิขิต แต่ชีวิต ของกู

« #77 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 04:47:48 AM »

ต้องขอโทษพี่ ๆทีมงาน ด้วยคับที่ตอนช่วงค่ำไม่ใด้เข้าร่วมกิจกรรมเลย
วันนั้นรู้สึก เริ่มไม่ค่อยดีตั้งแต่เข้าเขต จ.เพชรบูรณ์ แล้วคับหนาวมาก ๆ
แต่ตอนขับมาร้อนชิบ...(ใจร้อนด้วย..อิอิ) อากาศมันเปลี่ยนแบบรวดเร็ว รับไม่ทัน
ประกอบกะความเครียดเพราะมาไม่ทันจุดรวมพล
มาคนเดียวชะด้วย เค้าไปทางไหนก้อไม่รู้ เลยเคว้ง...  เสืยการทรงตัวนิดหน่อย
กินข้าว อาบน้ำเสร็จ กะว่าจะเดินไปที่เวที แต่ขอกินยาก่อน
พารา 2+แพ้อากาศ 2 หลังจากนั้นรู้สึกตัวอีกทีก้อเช้าแล้ว ประตูยังเปิดอ้าอยู่เลย
ถ้าเป็นที่อื่นผมว่าเสร็จโจรหมดตัว รึไม่ก้อคงตายไปแล้ว
แต่ยังดีที่ตึ่นมาไม่จับไข้ อาการปรกติ มีแค่ปวดเมื่อยนิดหน่อย ขับรถกลับจันทบุรีสบายๆ
ไม่งั้นคงต้องวิ่งเข้าหารพ.ที่เพชรบูรณ์ นอนให้น้ำเกลือกันอีกอย่างน้อย 2 วัน
นึกล่ะก้อขำ ตัวเอง คับมันไม่มีที่นอนงัยไม่รุ ขับรถไปนอนชะไกล
วิวเวิวรัยไม่เห็นเลย จำใด้อยู่2อย่าง กระจกหน้ากับกระจกหลัง  ล่ะก้อลาก4สับ5 สับ4545ยุง้้น
เมิงไปทามมาย 555555 แต่ก้อสนุกแบบเล็กๆ อิกอย่างก้อดีใจที่เห็นทีมงานvtอีก

คราวหน้าผมจะไม่ไปแล้วคับ  " ไม่ไปสายนะคับ " 55555555

ลืมถาม มังคุด อร่อยมั๊ยคับ... ถ้าเก็บ ดำ ดำ คาต้นเลยมันจะหวานกว่านี้ แต่ราคาขายถูกกว่ามากคับ...
Che™
ทีมงานวีโก้ไทยแลนด์
ใบขับขี่ 5 ปี
*

คะแนนถูกใจ 113

CHANGE การเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นกับเราได้เสมอ

« #78 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 09:56:42 AM »

ต้องขอโทษพี่ ๆทีมงาน ด้วยคับที่ตอนช่วงค่ำไม่ใด้เข้าร่วมกิจกรรมเลย
วันนั้นรู้สึก เริ่มไม่ค่อยดีตั้งแต่เข้าเขต จ.เพชรบูรณ์ แล้วคับหนาวมาก ๆ
แต่ตอนขับมาร้อนชิบ...(ใจร้อนด้วย..อิอิ) อากาศมันเปลี่ยนแบบรวดเร็ว รับไม่ทัน
ประกอบกะความเครียดเพราะมาไม่ทันจุดรวมพล
มาคนเดียวชะด้วย เค้าไปทางไหนก้อไม่รู้ เลยเคว้ง...  เสืยการทรงตัวนิดหน่อย
กินข้าว อาบน้ำเสร็จ กะว่าจะเดินไปที่เวที แต่ขอกินยาก่อน
พารา 2+แพ้อากาศ 2 หลังจากนั้นรู้สึกตัวอีกทีก้อเช้าแล้ว ประตูยังเปิดอ้าอยู่เลย
ถ้าเป็นที่อื่นผมว่าเสร็จโจรหมดตัว รึไม่ก้อคงตายไปแล้ว
แต่ยังดีที่ตึ่นมาไม่จับไข้ อาการปรกติ มีแค่ปวดเมื่อยนิดหน่อย ขับรถกลับจันทบุรีสบายๆ
ไม่งั้นคงต้องวิ่งเข้าหารพ.ที่เพชรบูรณ์ นอนให้น้ำเกลือกันอีกอย่างน้อย 2 วัน
นึกล่ะก้อขำ ตัวเอง คับมันไม่มีที่นอนงัยไม่รุ ขับรถไปนอนชะไกล
วิวเวิวรัยไม่เห็นเลย จำใด้อยู่2อย่าง กระจกหน้ากับกระจกหลัง  ล่ะก้อลาก4สับ5 สับ4545ยุง้้น
เมิงไปทามมาย 555555 แต่ก้อสนุกแบบเล็กๆ อิกอย่างก้อดีใจที่เห็นทีมงานvtอีก

คราวหน้าผมจะไม่ไปแล้วคับ  " ไม่ไปสายนะคับ " 55555555

ลืมถาม มังคุด อร่อยมั๊ยคับ... ถ้าเก็บ ดำ ดำ คาต้นเลยมันจะหวานกว่านี้ แต่ราคาขายถูกกว่ามากคับ...

ต้องขอบคุณมากๆครับ มังคุด แต่ละคนกินกันไม่หยุดเลย หอบกลับบ้านก็มี อร่อยมากครับ

ขอบคุณน้ำใจ และความตั้งใจขับรถมาไกลๆ โอกาสหน้ามาร่วมกิจกรรมกันอีกนะครับ
momkoh
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 1

VT 4086

« #79 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 01:29:03 PM »

น่าสนุกจังครับ
theboy2101
*

คะแนนถูกใจ 2

ทำทุกสิ่งทุกอย่างเพื่อความสุขของครอบครัวของเรา ^^

« #80 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 01:13:09 PM »

ดูจากรูปถ่ายแล้ว น่าไปเที่ยวมากๆเลย จะมีไปอีกเมื่อไรครับ สนใจอยากไปร่วมสนุกด้วยครับ 
nuengkubpom
*

คะแนนถูกใจ 0

VT 4356....Long Live The King

« #81 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 11:43:18 AM »

ดูสนุกไร้ขีดจำกัดจิงๆคับ...
่j.sparrow.
**

« #82 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 10:21:49 AM »

น่าไป

surasak.gt7875
ใบขับขี่ 5 ปี

คะแนนถูกใจ 6

ดีต่อคนทั้งโลกแต่ลืมมารดาบิดานับว่าเป็นความดีที่สูญเปล่า VT10590

« #83 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 05:42:35 PM »

น่าไปร่วมกิจกรรมดีๆ
bigjung133
*

« #84 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2017, 12:49:05 PM »

น่าสนุกจัง
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์