vigothailand,

vigo

,

วีโก้

,

วีโก้แชมป์

,

vigo champ

, toyota vigo,

รถบ้าน

, รถแต่ง, วีโก้ไทยแลนด์, ตลาดรถ, รถมือสอง, toyota, โตโยต้าชัวร์,

vigo 2014

, one2car , รถกระบะมือสอง, โตโยต้า

ลงชื่อร่วมกิจกรรมกับวีโก้ไทยแลนด์

ค้นหาในเว็บวีโก้ไทยแลนด์รวดเร็วกว่าด้วยระบบของกูเกิ้ล หาอะไรในเว็บไม่เจอพิมพ์ในช่องว่าง แล้วกด ค้นหา ได้เลย!!!

สินค้า เปิดท้าย-ไทยแลนด์

ประกาศกฏกติกาห้องซื้อขาย
เตือน!!! ตรวจพบทำผิดกฏห้องเปิดท้ายหลายคนมาก ไม่อยากโดนแบนอ่านด่วน

1.การประกาศซื้อ-ขาย ในห้องเปิดท้าย-ไทยแลนด์ โดยบุคคลคนเดียวกัน ร้านค้าเดียวกัน สามารถประกาศได้เพียง 1 กระทู้เท่านั้น หากต้องการขายสินค้าอื่นเพิ่มเติม ให้ทำการเพิ่มในกระทู้ที่เคยตั้งไว้แล้ว โดยการแก้ไขข้อความเท่านั้น ไม่อยากโดนแบน โดนลบกระทู้ อ่านที่นี่
2.กระทู้ที่ยกเลิกขายให้ทำการแจ้งลบโดยกด แจ้งลบกระทู้นี้ ในกระทู้สุดท้ายเท่านั้น
3.อย่าลบเลี่ยงโดย ใช้ user อื่นมาโพสต์ หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้ เราตรวจสอบโดยระบบและทีมงาน เจอแบนยาว
เตือน!!! ซื้อของระวังมิจฉาชีพ ตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อของ พบเจอปัญหาแจ้งทีมงานทันที

VigoThailand.com // วีโก้ไทยแลนด์ « ตลาดซื้อ-ขาย วีโก้ไทยแลนด์ « เปิดท้าย-ไทยแลนด์ « กันรถหายได้ตั้ง 95% กริ๊งเดียว จบ หลักพัน หลักหมื่น เอาราคาไหน เลือกได้
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 62   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กันรถหายได้ตั้ง 95% กริ๊งเดียว จบ หลักพัน หลักหมื่น เอาราคาไหน เลือกได้  (อ่าน 596097 ครั้ง)
zoibba และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
zoibba
ใบขับขี่ตลอดชีพ

คะแนนถูกใจ 3

อย่า..วัวหาย..ค่อยล้อมคอก..โปรดใส่ใจดูแลทรัพย์

« #25 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 03:52:44 PM »

พรุ่งนี้ มีนัดน้องแชมป์ คุณ win 13.00  ใคร ยังพักผ่อนอยู่บ้าน
     หาอะไรดีๆให้กับรถ เชิญที่ร้านเมจิคได้เลยนะครับ
    " เรื่องที่ว่า แจมรีโมท " ผมเทสมา น้องแชมป์ โดนรีโมท เฟียสต้า  หรือ zb-net
     ทำให้น้องแชมป์ไม่สามารถล็อค หรือ คลายล็อคได้ หากกดรีโมทรุ่นดังกล่าว แช่อยู่
      และมีอีกหลายรุ่นที่แจมน้องแชมป์ได้ ตระกูล toyota หาอะไรป้องกันไว้หน่อยก็ดีนะครับ

วันนี้ขอโชว์รถพี่นัน ผลงานติดตั้งร้าน ไฮสปีด เลียบวารี 31
    พี่น้องย่านมีนบุรี ลาดกระบัง หนอกจอก โซนใกล้เคียง
    มาได้นะครับ ร้านนี้ช่างไม่ยุ่ง อยู่ประจำ..."นัดได้ทุกวันครับ ร้านนี้"

++ อย่าลืมนะครับ แค่คลิ๊กไลค์ คลิ๊กแชร์ ในเฟส ก็มีส่วนลด ราคาพิเศษ +++

รถ V.I.P และ รถครอบครัว หลายๆคัน ไว้ใจให้เราดูแล
 ไม่ต้องทำอะไรมาก แค่ลงรถแล้วล็อคด้วย ZB-NET
  เกิดเหตุการณ์อะไรไม่ดีกับรถเมื่อไหร่ รถโทรตามทันที !!!
 แถมมีระบบป้องกันตัวเอง ทั้งร้องโวยวาย ทั้งตัดสตาร์ทให้เรียบร้อย
  อย่าง All New Ford Everest 2013 คันนี้
 รถครอบครัวที่ไม่อิงกระแส ป๋าอัต เลือกใช้ ZB-NET ดูแล

ป๋าอู๊ดดี้ ถ่ายรูปจากพะเยาส่งมาให้นานแหละ
  ให้ช่างไปติดตั้งให้ถึงบ้าน วันก่อนโทรหา เลยได้ฤกษ์โชว์หล่อซ้าหน่อย
 ชุดเต็มหน้า 2 เลยนะครับ

ขอโชว์  ขาเก๋า แต่หัวใจโจ๋ HIP-HOP V-CROSS
รถคันนี้สายบุญส่งมาเกิด ผ่านร้อน ผ่านหนาวมาเยอะเลยครับ
 แถบเพชรบูรณ์คงจะคุ้นหน้าคุ้นตากันดี อยู่ในหลายวงการ
 รับถังผ้าป่าไปรวมบุญมาให้วัดกลางขุนแผนอีกต่างหาก
   คนรู้จักชีวิตนี่ ชวนทำบุญ ชอบจริงๆ  อนุโมทนาบุญด้วยครับป๋า

ปรากฏการณ์ "ของหาย[+รถหาย]..ได้คืน"!! เรื่องจริงเล่าสู่กันฟัง http://farlyanar.exteen.com/20060820/entry
060313
ขอโชว์น้องV Cross2013 น้าเอกDII หนุ่มหน้าใส ใจดี รักครอบครัว กทม มีเวลา
 เย้ยยยย อันหลังไม่ใช่แหระ5555
 รอของตั้งแต่ก่อนตรุษจีน( โรงงานปิดตั้งแต่วันที่ 2 กพ 56 )
   ของมา กั๊กไว้ให้เลย น้าเคลียร์เวลาได้ จัดเต็มให้ครับ

วันนี้ขอโชว์ นิวฟอร์จูนเนอร์ หน่อยนะครับ เจ้าของ สวย หล่อ ด้วย อิอิ
       เด่วอาทิตย์หน้าเจอจะขอถ่ายรูปคู่มาลงซ้าหน่อย ทำบุญมาดี  
        ใช้กันทั้งบ้าน คันนี้คันแรก แล้วเดี๋ยวจะเอามาสด้า 3 กับออลนิวดีแม๊ก มาติดเพิ่มอีก มาดูกันครับ

วันนี้ขอโชว์ ปาเจ๊ะสวยๆของป๋าบอลหน่อยน่ะครับ  ป๋าบอกโชว์ทะเบียนได้เลย  
              ป้ายแดง ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว เดี๋ยวก็เปลี่ยน  
         แต่ก็อยากปิดให้อยู่ดี อิอิ ติดนิสัยอ่ะ เซฟลูกค้าด้วยครับ
          แต่ก็แพลมๆนิดๆ ตามเจตนาดีของป๋าบอลแล้วกันครับ  ขอบคุณมากๆครับ    

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 06:14:20 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
zoibba

อย่า..วัวหาย..ค่อยล้อมคอก..โปรดใส่ใจดูแลทรัพย์

« #26 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 02:48:54 AM »

รอบนี้ ขอโชว์ sportivo แจ่มๆ เทพๆ ของคุณหนุ่ม ขาโจ๋ไฮเทค หน่อยนะครับ
   ติดตั้งพับกระจกเวลากดล็อคเพิ่มไปด้วย เสียบกุญแจกระจกข้างค่อยกางออก เท่ห์ จริงๆ

ติดตั้ง กดล็อค  แล้วพับกระจกให้  เสียบกุญแจ กระจกค่อยกางออก ให้ เทพ ยิ่งขึ้นไปอีก

รถ ของคุณ โรจน์ครับ สมาชิกแถวอยุธยา หายที่ ซอยคุณพระ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาเวลาประมาณ
 05.00 น ตีห้าครับ สี บรอนด์ทอง สี่ประตู ทะเบียน สฐ 8635 กทม  
ช่วยๆกันดูด้วยนะครับ รถมี 3 ล็อคแต่ไม่มีกุญแจอิโม ตอนนี้รอทำเรื่องกับประกันครับ

http://www.vigothailand.com/board/index.php?topic=2761.0 จากลิงค์นี้ครับ

ยังไงขอเป็นกำลังใจ และเป็นหูเป็นตา ให้อีกคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 08:01:14 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
zoibba

« #27 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 04:56:50 AM »

ความรู้ ระบบกันขโมยรถ เล่าจากประสบการณ์
กันขโมยรถยนต์ ทั่วๆไปจะต้องพ่วงกับสัญญาณไฟเลี้ยว โดยจะไม่ทำงานเมื่อ
ทำการถอดหลอดไฟเลี้ยวดวงเล็กข้างล้อหน้า โดยแค่ใช้มือแงะ และทำการช๊อตสายขั้วหลอด ไฟเลี้ยวแค่ 1 หลอด ระบบกันขโมยก็จะไม่ทำงานแล้ว เนื่องจาก เมื่อสัญญาณกันขโมยจะเริ่มดัง เมื่อมีการเปิดประตูหรืองัดฝากระโปรง ระบบจะสั่งกระพริบไฟเลี้ยวด้วย เมื่อกระพริบไฟเลี้ยว ฟิวส์ระบบกันขโขย(10แอมป์)จะขาด เนื่องจากเกิดการลัดวงจร แค่นี้ระบบกันขโมยก็ไม่มีความหมาย โดยสามารถทำได้ง่ายๆในเวลาแค่ประมาณ 1-2 นาที
ทางแก้ไข หากไม่ต้องการแค่จะใช้ Remote เป็นแค่อุปกรณ์เปิดปิดประตูรถยนต์ ทำได้โดย การตัดสัญญาณสายไฟฟ้าที่ไปที่ไฟเลี้ยวออก และ ต่อหลอดไฟฟ้าในห้องเก๋ง เพิ่ม 1 หลอด เพื่อใช้ดูแทน หรือไม่ต้องต่อเลยก็ได้ ซึ่งจะรู้สึกไม่ดีเล็กน้อย เนื่องจากจะไม่เห็นไฟกระพริบเวลาเปิด/ปิดระบบกันขโมย แต่สามารถทำให้ขโมยหลงทาง จนระบบกันขโมยดังหลายวินาทีก่อนขโมยจะกดสวิทซ์ OFF สัญญาน ซึ่ง ปกติ ช่างจะติดตั้งซ่อนใว้ในรถ(ต้องหาดูเอง) แจ้งมาเพื่อทราบ ถ้าสนใจก็ลองไปทำดูครับ แล้วระบบกันขโมยจะทำหน้าที่กันขโมยจริงๆ(คือถ่วงเวลาได้เพิ่มอีกเล็กน้อย)

../ Electrical Engineer *

http://www.torakhong.org/kratoo.php?t=9998
zoibba

« #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2009, 04:16:11 AM »

วันนี้มาดู All New Camry Hybrid 2.5   2012
                                ตัวล่าสุดของรุ่นกันหน่อยครับ  
    ระบบสตาร์ทรถแบบ สัมผัส ไม่มีรูกุญแจ หรือเปิดรถโดยการสัมผัส
           แบบรถคันนี้  ก็ใช้กับของเราได้นะครับ  
  จะได้สบายใจ ว่าไม่กวนระบบเดิมๆของรถแน่นอน แยกส่วนกันครับ

เป็นรอยจากร้านเราไม่ได้ ดูแลดีอย่างนี้ทุกคันครับ  

เครื่่องแน่นมาก hybrid

เก็บกวาดให้เรียบร้อยก่อนออกสู่โลกกว้าง เป็นรถพิเศษ ที่เกินพิเศษ
    เพราะสามารถสั่งงานได้จากมือถือ    รถคุณก็เป็นได้  

คันนี้ป๋านัท ใช้นาวาร่า ก็ติดตั้งได้นะครับ

ขอโชว์ สีแจ่มๆ ของค่ายข้างบ้านหน่อยนะครับ
 เจ้าของรถคันนี้เป็นผู้หญิง แต่ชอบเล่นปืน สวยดุ อ่าาาาาาาาาา
     ตัวล่าสุดของRager2012 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2012, 10:55:28 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
zoibba

« #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 02:04:07 AM »

คันนี้คุณต๊ะ สุดหล่อ โชว์ให้น้าเบลดูว่าเทพยังไง  น้าเบลนัดติดตั้งทันที
ขอบคุณมากๆครับคุณต๊ะ น้าเบลลองระบบแล้วถูกใจ
บอกถ้าช่างออนทัวร์ทางเหนือเมื่อไหร่ ให้ไปติดตั้ง fortuner อีกคันที่บ้าน
 แหม กะจะเทพเป็นกลุ่มๆเลยอ่ะ แต่อย่างว่า สบายใจขึ้นเยอะอ่ะถ้าติดตั้งชุดนี้  

ส่วนวันนี้ได้ฤกษโชว์รถ เทพCoyota ณ ราชบุรี ซักที อิอิ
    พา ผบ มาเทส มาเทรนด้วย งิงิ ผบ ชอบใจใหญ่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2012, 06:20:09 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
zoibba

« #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:13:48 PM »

พิธีกร"ตรงจุดเกิดเหตุ"ถูกมือดีขโมยรถ
      http://www.matichon.co.th/matichon/view_news.php?newsid=01jud04150252&sectionid=0117&day=2009-02-15

รถ JAZZ คันนี้โดนขโมย มาใช้ ก่อเหตุ http://news.mjob.in.th/crime/cat4/news17978/

โจรหน้าด้านจี้ชิงรถ Fortuner กลางห้างดัง ใจกลางเมือง http://news.mjob.in.th/crime/cat4/news16843/

บล๊อกนี้มีหลากหลายวิธีที่โจรใช้ก่อเหตุมาแบ่งปัน ข้อมูลอัพเดทดีครับ http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=trees&group=8

ล่าจับมือปืนตั้งแก๊งเป็นโจรขโมยรถ http://www.giggog.com/crime/cat4/news17895/

รวบคนงานโรงปูนขโมยรถยนต์จากงานแต่งงาน http://www.giggog.com/crime/cat4/news17526/

คนร้ายขโมยรถซิ่งพลิกคว่ำพังยับ  http://www.giggog.com/crime/cat4/news8974/

ซิวแก๊งขโมยรถยนต์   http://www.giggog.com/crime/cat4/news7496/

บุกทลายแก๊งขโมยรถบังเด่น ฉกขายนายหน้าคันละ6หมื่น  http://www.giggog.com/crime/cat4/news6855/

โจรขโมยรถตำรวจ  http://www.giggog.com/social/cat2/news586/

art Vigo
มือใหม่หัดขับ
*

คะแนนถูกใจ 0

ชบา & I-yaa

« #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 06:02:16 PM »

แจ๋มเลยไม่ต้องกลัวแล้วรถโดนโจรกรรมแล้ว :a6: :a6: :a6:
zoibba

« #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:40:40 AM »

ไม่ทันแล้วเหรอครับ เอาเป็นว่า ขอรายละเอียดรถที่หายหน่อยแล้วกันครับจะช่วยกระจายข่าวให้

หลายลิงค์ที่ผมโปรโมท อยู่ อย่างน้อยก็มีคนช่วยหาเพิ่มขึ้นครับ

เสียใจด้วยนะครับ....
zoibba

« #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 05:30:52 AM »

ความเห็นที่ 30
แจ้งรถหาย toyota vigo 2.5 ตัวG สีบอร์นเงิน ล้อแม็ก โวค ชาเร้น สีทอง ทะเบียน ตท 4721 กทม หายที่ จ. ปทุมธานี วันที่ 10 พ.ค. เวลาประมาณตี 2.30 ใครพบมีรางวัลให้ 30000 บาท พบเห็นโทร. 0841413606 / 024499318 / 0818279074 คุณแอ็ด
From : แอ็ด [ 20 พ.ค. 51 - 01:47:24 น. ]
วันนี้ขอโชว์ รถวัยสะรุ่น เถ้าแก่น้อย หน่อยนะครับ ....คุณ ยศ ไม่ค่อยออน ชอบแอบมาดู
   แต่เป็นคนที่มีปรัชญาการใช้ชีวิต ได้น่าทำตามมากเลยครับ
  จบวิศวะกรแต่มาทำส่วนตัว ไม่เกี่ยวกับที่เรียน
   เคยบวชวัดอัมพวัน เจอหน้าหลวงพ่อจรัญทุกวัน ทำบุญมาดีจริงๆ

แต่แบบนี้ไม่อยู่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2012, 06:05:50 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
zoibba

« #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 06:43:23 PM »

แจ้งรถหายค่ะ

เช้า วันนี้ (13 ก.พ. 52) รถ Toyota สีบรอนซ์ทอง ทะเบียน ศว 9342 ได้หายไปจากแฟลต 7 คลองจั่น บางกะปิ หากผู้ใดพบเห็นรบกวนแจ้งที่อีเมล์ sunisa_ou@hotmail.com

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Ladyswat    
  17 ก.พ. 2009, 17:15
      ข้อมูลส่วนตัว E-mail  

หายย่านเดียวกันเลยค่ะ
ไม่ทราบว่าเป็นแกงค์เดียวกันไหม
เปิ้ลหายแถวมีนบุรีนะค่ะ กำลังติดตาม
อยู่นะค่ะ

วันนี้ขอโชว์ผลงาน รถคุณซันหน่อยนะครับ 
       ติดตั้งชุดนี้ไปแล้ว หลับได้สบายใจ ไปเที่ยวไหนก็ไม่กังวล
    ส่วนด้านล่าง ที่คุณซันนิยามขอบคุณให้มาครับ
  " ของน้า เชฐ เค้าล้ำจิงๆ ที่ชอบสุด คือ รีโมท(ดูหรู) กะ พระขุนแผน นี่แหละ เรื่อง การใช้งาน เด๋วไปลองเทสดูซักพัก จะได้คล่องๆหน่อย
  โดยรวม ผมว่าระบบมันยืดหยุ่นกะผู้ใช้ดีันะ ปรับให้เข้ากะ การใช้งานของเรา ถ้าเกิดเหตุการณ์จริงๆ
  ก็ไม่น่าจะยากที่จะตามหารถด้วยตัวเอง ก่อนจะไปเพิ่ง ตำรวจ
ยัีงไงก็ ขอขอบคุณ น้าเชฐด้วยนะคับ ที่เอาบุญมาฝาก เด๋วมีไรไม่เข้าใจจะ PM ถามไป"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2012, 02:42:12 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
taeonshow
*

« #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 07:13:06 PM »

ขอราคาติดตั้งและเบอร์ติดต่อย่านลำสาลีด้วยนะครับ

PM ได้เลยครับ
ขอบคุณมาก
TunG VT14

VT14 ทะเล้น041

« #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 09:04:39 PM »

พี่ครับขอ PMราคากับที่ติดตั้งหน่อยครับ v21
TK2003
*

น้ำใจเติมน้ำมันไม่ได้ แต่น้ำใจมีให้กันได้

« #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 02:42:27 AM »

ม่ะลองดู ขอราคาด้วย
zoibba

« #38 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 05:54:46 PM »

ฟังค์ชั่นครบราคาไม่บวกเพิ่ม :a7:  รับประกันอีก 2 ปี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2009, 06:04:24 PM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
INDIGO
*

« #39 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 08:35:07 PM »

ขอราคาติดตั้งและเบอร์ติดต่อและที่อยู่ร้านแถวนนทบุรีนะครับ  ทุกแบบเลยนะครับ

PM มาได้เลยครับ
ขอบคุณมากๆครับ
staud008
*

« #40 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:00:51 PM »

ขอรายละเอียด แบบหลาย ออบชั่น
ราคา...
PM...ให้ด้วยนะครับ
aae2008
*

« #41 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:35:07 PM »

ขอราคาครับ v80
lawolf
ใบขับขี่ชั่วคราว
**

คะแนนถูกใจ 2

o(^_^)o

« #42 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 11:36:50 PM »

t29 ขอราคาด้วยครับ pm หรือ mail sawang@src.ku.ac.th
ถามเพิ่มครับ มีประกัน ด้วยหรือเปล่า ถ้ามี ชดเชยที่ วงเงินเท่าไหร่
มีฟังชั่นแบบนี้หรือเปล่า ถ้า ล็อครถแล้ว จะไม่สามารถสตาร์ทเครื่องได้ จนกว่าเราจะปลดล็อค
zoibba

« #43 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 03:01:51 AM »

t29 ขอราคาด้วยครับ pm หรือ mail sawang@src.ku.ac.th
ถามเพิ่มครับ มีประกัน ด้วยหรือเปล่า ถ้ามี ชดเชยที่ วงเงินเท่าไหร่
มีฟังชั่นแบบนี้หรือเปล่า ถ้า ล็อครถแล้ว จะไม่สามารถสตาร์ทเครื่องได้ จนกว่าเราจะปลดล็อค

ส่วนที่พี่ถามเรื่องวงเงินประกันชดเชย อันนี้ต้องเรียนว่า ผมไม่ได้ขายพ่วงประกันเหมือนบางเจ้าครับ   v62

เพราะมีเจ้าหนึ่งที่ผมเห็นขายพ่วงประกันด้วย  ราคาอยู่ที่ 29000 บาทครับ ลดเหลือ 25000
                       ( ซื้อของผมได้ 2 เครื่อง  v40   ฟังค์ชั่นผมเยอะกว่าอีกต่างหาก)

อันนี้ผมว่าเอาเปรียบผู้บริโภค เพราะบางทีเราอาจไม่ชอบประกันรายนี้ก้ได้ แล้วถามว่า คุ้มครองกี่ปี คำตอบ ปีเดียว  v46
      งั้นราคาสินค้าจริงควรอยู่ที่เท่าไหร่ ผมว่าอันนี้พี่พอจะมองออกแล้วหล่ะ   v36
     ผมก็เลยรับประกันแต่อุปกรณ์ครับ ประกันให้เลย 2 ปี เครื่องเสีย มีปัญหา เปลี่ยนใหม่ให้ได้เลย   e13  
       บริษัทเรามีคอนเน็คชั่นที่ดีกับทางโรงงานผู้ผลิตสบายใจได้เลยครับ

ส่วน เรื่องล็อค  สบายใจได้เลยครับ ถ้าล็อคจากรีโมทผม เครื่อง สตาร์ทไม่ติดแน่นอนครับ อันนี้เราทำได้ สบายๆ   :a6:

ทุกฟังค์ชั่นที่ลงในประกาศ ผมให้พี่เทส ก่อนนำรถออกไปขับครับ อันนี้คอนเฟริมได้เลย   e7

เทสทุกตัว ทุกฟังค์ชั่น ต้องใช้ได้จริง  ต้องปลอดภัยกับรถ และประทับใจผู้ซื้อครับ  T49  

ใช้ดี อย่าลืมบอกต่อแนะนำผมกับเพื่อนพี่ด้วยแล้วกันครับ    :a12:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2009, 03:04:28 AM โดย zoibba » บันทึกการเข้า
mpongpang
*

« #44 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 03:43:38 PM »

ขอราคาพร้อมติดตั้งแต่ล่ะรุ่นด้วยครับ
porguide
ใบขับขี่ชั่วคราว
**

« #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 04:23:17 PM »

PM ราคาด้วยครับ v80
zoibba

« #46 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 06:49:30 PM »

ราคา PM ให้ทุกท่านแล้วนะครับ  แล้วก็ขอขอบคุณ ไม่แน่ใจว่าท่านใด  ที่ได้แนะนำ fortuner มาติด เห็นว่ามาจากบอร์ด Vigo 

ขอบคุณครับ   ส่วนเจ้าของรถ Vigo Hitech คนต่อไป นัดวันโทรบอกได้เลยนะครับ รับสายถึงเที่ยงคืนทุกวันครับ e7
zoibba

« #47 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 05:46:20 AM »

ขออัพหน่อยนะครับ   กรณีที่เพิ่งจับได้เร็วๆนี้ก้อุปกรณ์ของเราคร้าบบบบบบบบบบ T49
666666
*

คะแนนถูกใจ 1

« #48 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 06:13:03 AM »

pmราคาให้ด้วยครับ
อ้น ไอ้มดเขียวVT_786
*

คะแนนถูกใจ 2

อ้น กะฉูด_008

« #49 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 11:53:06 PM »

v33 v59 e3 น่าสนใจครับ อยากได้ราคาว่าเทาไหร่ แล้วราคาที่จะให้รวมค่าติดตั้งและ VAT รึยังครับ ใช้ ซิมอะไรครับ??????
และที่บอกจ่ายรายเดือนกำหนดรึป่าวว่าเดือนเท่าไหร่และ"ที่กล่องอะครับใช้ซิมอะไร?" :a7:ขอด่วนก้ดีครับ
เมลมาก็ได้ครับ vt_786_aon@hotmail.com หรือ pm มาเลยครับเพราะจะได้รายงานหัวหน้า(แฟน)จะเตรียมตัง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 62   ขึ้นบน
  พิมพ์